ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามการต่อ apple tv 4K เข้ากับ Anthem mrx-510 ครับ  (อ่าน 2433 ครั้ง)

ออฟไลน์ sudting

• Flat TV member
  • *
ไม่ทราบว่าท่านใดได้ลองต่อใช้งาน apple tv 4K เข้ากับ anthem mrx-510 ได้บ้างไหม คือผมต่อทุกอย่างแบบที่เคยใช้งานกับเครื่องเล่น HD Player แล้วแต่ภาพไม่ออก แต่มาลองต่อกับ hd player ที่เคยใช้งานภาพออกเสียงออกตามปรกติครับ โปรดแนะนำหน่อยนะครับ...ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2021, 01:19:52 pm โดย sudting »