ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเครื่องเล่น Blu-Ray ให้หน่อยครับ  (อ่าน 2725 ครั้ง)

ออฟไลน์ ones4nong

• *
แนะนำเครื่องเล่น Blu-Ray ให้หน่อยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2021, 09:52:11 am »
อยากได้เครื่องเล่น สามารถเล่นแผ่น BD DVD ได้ทุกโซน ถ้าได้เฉพาะโซนบ้านเรา ไม่เป็นไร
สามารถต่อเครื่องเสียง ลำโพง บ้าน ๆ ได้ ช่องต่อ AV ขาวแดง
เดิมใช้เครื่องเล่น DVD เก่า ที่พังไปแล้ว ต่อกับสาย AV ขาวแดง

มียี่ห้อไหนบ้างครับ
ลองตามหาร้านต่าง ๆ รุ่นหลัง ๆ ช่องเสียบมีแค่ HDMI Coaxial

ขอบคุณครับ