ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ ทุกท่านมีแนะนำร้านซ่อมเครื่องเสียงมั้ยครับ ซัฟไฟไม่ติดครับ กทม.  (อ่าน 2377 ครั้ง)

ออฟไลน์ NazeNus

• Flat TV member
  • *
หาร้านซ่อมเครื่องเสียงครับ อยู่ๆซัฟวูฟเฟอร์เปิดไม่ติดครับ เหมือนไฟไม่เข้าเลย SVS PB1000 ... ลองเช็คสายไฟแล้วไฟเข้าปกติ เปิดหลังออกมาดูแล้ว ฟิวส์ก้อยังดีอยู่ครับ เลยต้องหาซ่อมล่ะครับ ... พี่ทุกท่านมีร้านไหนแนะนำมั้ยครับ อยู่กรุงเทพครับ แถวๆพระราม4  [ร้องไห้]

ออฟไลน์ Maiamy

• Flat TV member
  • *
ตามด้วยครับ ผมเพิ่งเสียวันนี้ เหมือนกัน [โขก]