ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำกล่องแอนดรอย์ ที่ดีๆ ให้ด้วยครับ  (อ่าน 1912 ครั้ง)

ออฟไลน์ pex

• Flat TV member
  • *
คือตามหากล่องแอนดรอย์ ที่ดีๆครับ เน้นใช้งาน นำมาดูหนัง กับพวก IPTV ตามแอฟ บอกรับสมาชิกทั่วไป รวมทั้งใช้เข้าไปดูหนัง ตามเวป ที่ต้องสมัครสมาชิก เพื่อใช้รหัส ล็อกอินเข้าไปดูครับ และ ใช้ชื่อหนัง  เสริชกูเกิ้ล เพื่อเข้าไปดูตามเวป ที่ให้เข้าไปดูฟรี ครับ

ตัวกล่อง ต่อตรงกับสายLan ส่วนด้านเสียง ใช้ soundbar ต่อกับทีวี ผ่านสาย hdmi earc  ครับ

อยากรบกวนช่วยแนะนำ กล่อง
แอนดรอย์ ดีๆให้ซักรุ่นครับ (ไม่มีหนังในฮาดร์ดิส มาต่อเล่นครับ ใช้ดูผ่านเน็ตโดยเฉพาะครับ)
ขอบคุณครับ (ถ้าตั้งผิดกลุ่มต้องขออภัยครับ)