ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ!!! ท่านที่สมัครสมาชิกกับทางเว็บไซต์แล้วยังไม่ได้รับการยืนยันทาง e-mail รบกวนส่ง email ...  (อ่าน 6027 ครั้ง)

ออฟไลน์ GolfKung

• Webmaster
  • Flat TV member
  • *
ประกาศ!!! ท่านที่สมัครสมาชิกกับทางเว็บบอร์ด LCDTVTHAILAND ก่อนวันที่ 6 มกราคม 2554 เป็นต้นไป แล้วยังไม่ได้รับการยืนยันทาง e-mail รบกวนส่ง email หรือ username ที่ท่านได้ทำการสมัครมาทาง e-mail  [email protected] ด้วยครับ ทางทีมงานจะทำการยืนยันการเป็นสมาชิกให้ครับ

***หมายเหตุ ณ ขณะนี้ระบบสมัครสมาชิกผ่าน e-mail สามารถใช้งานได้ตามปกติแล้วครับหาก ท่านที่ทำการสมัครสมาชิกหลังจาก ณ เวลานี้เป็นต้นไปให้ทำการยืนยันการสมัครทาง e-mail ด้วยตนเองได้เลยครับ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวก ณ ที่นี่ด้วยครับ
LCDTVTHAILAND