ผู้เขียน หัวข้อ: หาสมช.ร่วมกลุ่มครับ ทรูวิชั่น แพลตตินั่ม  (อ่าน 1356 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
สวัสดีครับเพื่อน สมช.ทุกท่าน ผมห่างหายไปนานหลายปี ด้วยเหตุของเทคโนโลยี จึงไม่ได้เข้ามาที่หน้าเพจแห่งนี้เลย

ตอนนี้มีเหตุต้องเข้ามา เพราะว่ามี สมช.กลุ่มทรูวิชั่น ๖ จุด ที่ผมดูแลอยู่หลาย ๆ กลุ่ม ได้มี สมช. แจ้งออกไปกันจนจะปิดกลุ่มแล้ว แต่ก็ยังมีบางท่านที่อยู่ ยังอยากต้องการให้ดูแลต่อ ให้ช่วยหา สมช. เพิ่มให้ด้วย จึงต้องมาโพสต์สอบถามครับมีใครต้องการทรูวิชั่น แพลตตินั่มในระบบจานว่าง ๑ ที่ ในระบบเคเบิ้ลว่า ๒ ที่

เงื่อนไขเดิมครับ จ่ายครั้งละ ๖ เดือน (แต่ละกลุ่มชำระไม่ตรงกัน เนื่องจากวันเปิดสัญญา)
เงินประกันกล่อง มีบางกลุ่ม ถ้ามี ๑,๐๐๐ บ.
ค่าจัดกลุ่มคนละ ๕๐๐ บ.
ค่าส่ง (ถ้าต้องส่ง มารับเองไม่เสีย)

สนใจติดต่อด่วนได้เลยที่ ๐๘ ๑๒๕๒ ๘๔๗๗ ช่างกฤต ครับ

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
Re: หาสมช.ร่วมกลุ่มครับ ทรูวิชั่น แพลตตินั่ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2023, 11:00:15 am »
ปิดการหา สมช. ครับ ได้ครบแล้วครับ ขอบคุณเว็บบอร์ดครับผม มีโอกาสจะแวะเวียนมาเยือนใหม่ครับ