ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านเช่าครับ ^^"  (อ่าน 7773 ครั้ง)

ออฟไลน์ Franke

• *
บ้านเช่าครับ ^^"
« เมื่อ: มกราคม 19, 2014, 09:03:39 pm »
สุดฝีมือแล้วครับ ได้แค่นี้   [ปาดเหงื่อ]

รูปแรก LED สุด LOVE  [รัก]

รูปสอง เตียงนอน (รกหน่อยนะครับ)

รูปสาม โต๊ะคอมเล็ก ก็ห้องมันเล็กอ่ะนะ  [ร้องไห้]

[ช็อค]

ขอบคุณที่เข้ามารับชมครับ

ออฟไลน์ delnilor

• Edge LED TV member
Re: บ้านเช่าครับ ^^"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 12:51:58 pm »
ดูอบอุ่นจุงครัช [เท่ห์]

ออฟไลน์ kritkris

• Full LED TV member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 01:07:21 pm »
สวยครับ ไม่ต้องมากมายแค่เรามีความสุข แค่นี้ก็สุขใจแล้วครับ  [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ suchart

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 04:32:14 pm »
ความสุข  ไม่ได้อยู่ที่ขนาดของห้อง  หรือ spec ของชุดโฮมครับ

มันอยู่ที่คนดูข้าง ๆ เราต่างหาก  ที่ทำให้เรามีความสุขที่แท้จริงครับ

เพราะความสุข มันขึ้นอยู่ที่ใจของเราครับ

ชุดนี้ก็ Ok แล้วครับ  ดีกว่าจอแก้วเป็นไหน ๆ ครับ  [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Chaichrist

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 09:03:03 pm »
ผมก็เริ่มต้นจากชุดจุดประกาย 2.1 เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Franke

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 09:11:47 pm »
ขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับ  [รัก]

ออฟไลน์ kollove

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 03:49:52 pm »
ค่อยๆ ขยับครับ ตามอัตภาพ เนี่ยขนาดบ้านเช่านะครับ  เมือก่อนผมเนีย ชุดเล็กกว่าคุณอีก ลำโพงตัวกะจิ๋วเดียว ขยับไปเรื่อยๆ เล่นไปเพิ่มไปก็มีความสุขตามชุดที่

เปลี่ยนไป จนมาเดี๋ยวนี้ชุดที่มีอยู่ก็...วีออสได้คันนึงแล้ว ไม่รู้จะไปถึงเบนซ์หรือเปล่า หรือหมดตูดก็อาจกลับมาชุด สามล้อเหมือนเดิม อิๆๆ

ออฟไลน์ suchart

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 04:13:10 pm »
ค่อยๆ ขยับครับ ตามอัตภาพ เนี่ยขนาดบ้านเช่านะครับ  เมือก่อนผมเนีย ชุดเล็กกว่าคุณอีก ลำโพงตัวกะจิ๋วเดียว ขยับไปเรื่อยๆ เล่นไปเพิ่มไปก็มีความสุขตามชุดที่

เปลี่ยนไป จนมาเดี๋ยวนี้ชุดที่มีอยู่ก็...วีออสได้คันนึงแล้ว ไม่รู้จะไปถึงเบนซ์หรือเปล่า หรือหมดตูดก็อาจกลับมาชุด สามล้อเหมือนเดิม อิๆๆ

แหม่..  ระดับท่าน kollove   ถ้าจะลงมาเป็นสามล้อ  คงเป็นสามล้อ VIP ติดเพชรรอบคันล่ะครับ 

[หื่น]    [หื่น]    [หื่น]

ออฟไลน์ tonyjar15

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 30, 2014, 03:12:41 pm »
เยี่ยมครับสวยงามครับ