ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจจะซื้อ ทีวีใหม่ รบกวนแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 2940 ครั้ง)

ออฟไลน์ aklepios

• *
รบกวนพี่ๆด้วยครับ ตอนนี้สนใจจะซื้อ LED TV ซักเครื่องครับ งบตั้งไว้ 20000 save ได้ก็ดีครับ

แต่ถ้า function ครบๆ แล้วเกินก็ไม่เป็นไรครับ

เน้น เล่น game PS3  ดูหนัง ฟังเพลง ทั่วไปครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้รองรับ Digital TV ได้ด้วย

ยังไงรบกวนด้วยครับ ว่ารุ่นไหนน่าสนใจบ้างครับ

ออฟไลน์ smobtttem

• *
    • ºÒ¤ÒÃèÒ
Re: สนใจจะซื้อ ทีวีใหม่ รบกวนแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 05:42:07 pm »
สุดยอดไปเลยคะ

ออฟไลน์ ืnachapop

• Edge LED TV member
Re: สนใจจะซื้อ ทีวีใหม่ รบกวนแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 09:49:41 am »
แนะนำให้ไปถาม ห้อง LED ครับ จะได้คำตอบ ครบ ครับ [โย่ว]