ผู้เขียน หัวข้อ: และแล้วก้อได้มา Sonny 55W954a อย่าพึ่งหมดหวังนะครับ W904 เริ่มจะรอของครับ  (อ่าน 5604 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oaddy

• Flat TV member
  • *
และแล้วการรอคอยก็สิ้นสุดลงกับ Sonny 55W954a พรุ่งนี้ร้านใหญ่ย่านคลองเตยจะพามาส่งให้ที่บ้าน  [กระโดด]
 ดีใจเหมือนถูกรางวัลอย่างไงอย่างงั้นครับ(รอนานตามหาให้ควัก) ฝากถึงเพื่อนๆ W904 เริ่มต้องรอของแล้วนะครับ
รอแบบผมบางทีอาจทำให้ท่านพลาดทั้งสองรุ่น เพราะข่าวจากท่านๆจอมยุทธในบอร์ดบอกไว้ว่าสำหรับรุ่นปี2014สเปคจะต่ำลงครับ [โขก]

ออฟไลน์ Krit-888

• Edge LED TV member
 ดีใจด้วยครับ [เท่ห์] [เท่ห์]
สำหรับปี 2014 ดูโซนี่มุ่งเน้นตลาด 4K มากกว่าครับ ทำให้ตลาดทางด้าน Full HD ลดพลังลงไปเยอะ

ออฟไลน์ sattawat1979

ขอให้ sony ทำจอ 4K แบบ 3D Passive นะครับ  [ปลื่ม]  จะเก็บเงินรอเลย  [หื่น]

ออฟไลน์ jedsadap

• *
และแล้วการรอคอยก็สิ้นสุดลงกับ Sonny 55W954a พรุ่งนี้ร้านใหญ่ย่านคลองเตยจะพามาส่งให้ที่บ้าน  [กระโดด]
 ดีใจเหมือนถูกรางวัลอย่างไงอย่างงั้นครับ(รอนานตามหาให้ควัก) ฝากถึงเพื่อนๆ W904 เริ่มต้องรอของแล้วนะครับ
รอแบบผมบางทีอาจทำให้ท่านพลาดทั้งสองรุ่น เพราะข่าวจากท่านๆจอมยุทธในบอร์ดบอกไว้ว่าสำหรับรุ่นปี2014สเปคจะต่ำลงครับ [โขก]

ร้านย่านคลองเตย w904 และ 804 ราคาเท่าไรครับ

ออฟไลน์ pentor

ขอบคุณคับที่ตอบกลับมา    คุณ Oaddy อย่ามัวดีใจเพลินนะคับ ยังมีอีก 2 ข้อต้องลุ้นว่าจะเจอหรือเปล่า
 1 จุดเดทพิกเซล   2 แสงรั่ว คับ     ได้เครื่องมาแล้วเช็คด้วยนะ   ขอให้โชคดีไม่เจอนะคับ

• *

ร้านย่านคลองเตย w904 และ 804 ราคาเท่าไรครับ

ขอออนุญาติตอบใน in box ครับ

ออฟไลน์ ToonyTH

• *
 [ปลื่ม]ดูเรื่องแสงรั่วด้วยนะครับ  ผมเจอมาแล้ว55w954aเลย ตรงมุมขอเปลี่ยนใหม่ตอนนี้รอตัวไหม่อยู่ครับ สู้ๆๆtriluminos  [yes]

ออฟไลน์ keanu002

• *
[ปลื่ม]ดูเรื่องแสงรั่วด้วยนะครับ  ผมเจอมาแล้ว55w954aเลย ตรงมุมขอเปลี่ยนใหม่ตอนนี้รอตัวไหม่อยู่ครับ สู้ๆๆtriluminos  [yes]
ไม่ใช่ว่าตัวที่ถูกเปลี่ยนแล้วเอามาวนขายใหม่นะของยิ่งหายากๆๆ  [เศร้า]

ออฟไลน์ yacht

• *
[ปลื่ม]ดูเรื่องแสงรั่วด้วยนะครับ ผมเจอมาแล้ว55w954aเลย ตรงมุมขอเปลี่ยนใหม่ตอนนี้รอตัวไหม่อยู่ครับ สู้ๆๆtriluminos [yes]
ไม่ใช่ว่าตัวที่ถูกเปลี่ยนแล้วเอามาวนขายใหม่นะของยิ่งหายากๆๆ [เศร้า]

เขาจะทิ้งทำไมละครับ

ออฟไลน์ keanu002

• *
[ปลื่ม]ดูเรื่องแสงรั่วด้วยนะครับ ผมเจอมาแล้ว55w954aเลย ตรงมุมขอเปลี่ยนใหม่ตอนนี้รอตัวไหม่อยู่ครับ สู้ๆๆtriluminos [yes]
ไม่ใช่ว่าตัวที่ถูกเปลี่ยนแล้วเอามาวนขายใหม่นะของยิ่งหายากๆๆ [เศร้า]

เขาจะทิ้งทำไมละครับ

อย่างนี้คนที่ได้ต่อก็....... [โขก]

ออฟไลน์ filmman

Sony ปี 2014 สเปกดีๆ จับยัดลง 4K หมดครับ น่าเสียดาย

• *
ขอบคุณคับที่ตอบกลับมา    คุณ Oaddy อย่ามัวดีใจเพลินนะคับ ยังมีอีก 2 ข้อต้องลุ้นว่าจะเจอหรือเปล่า
 1 จุดเดทพิกเซล   2 แสงรั่ว คับ     ได้เครื่องมาแล้วเช็คด้วยนะ   ขอให้โชคดีไม่เจอนะคับ

เครื่องเสียไปเรียบร้อยครับ รอร้านมาเปลี่ยนเครื่องใหม่ งต้องอีกนานเลยยยยยย

ออฟไลน์ win27

• *
แบบนี้ เซ็งเลย...ของผมตอนนี้ ผ่านไปแล้ว 15 วันเรียบร้อยดีไม่ม่มีปัญหา..ขอให้ได้เครื่องใหม่เร็วๆนะครับ

• *
สรุปว่าตัดใจไม่รอW954ใจกลัวโดนบริษัทSonyเอาของมาวน ให้ทางร้านเปลี่ยนเป็นW904สบายใจกว่าเยอะเลย

ออฟไลน์ win27

• *
เป็นไงบ้าง w904 ตัวใหม่โอเคมั้ยครับ

• *
เป็นไงบ้าง w904 ตัวใหม่โอเคมั้ยครับ

ราคาเหมาะสม ภาพสวยที่สำคัญสบายใจดีครับ

ออฟไลน์ OPTIMUS

• LCD TV member
  • **
เก็บมาได้ทันทั้ง954และ904 พอใจมากครับภาพได้อย่างที่ต้องการ ใช้ยาวๆจนกว่าเทคโนโลยีจอใหม่ๆจะอยู่ในราคาที่มนุษย์เงินเดือนแบบผมจะจับต้องได้

ออฟไลน์ lozo

• *
จัด 46w904a ที่ช็อปโซนี่เซ็นทรัลพระราม2 มาราคา 31,990
ผ่อน 0% 20 เดือนบัตรกรุงศรีเฟิร์ตช๊อย ได้แคชแบ็คอีก 7%
รวมแล้วเหลือ 29,750 ถูกกว่าร้านข้างนอกบางร้านอีก คุ้มมากครับ