ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผู้โชคดี !!! คำถามข้อสอง รับฟรี Sony HDMI มูลค่า 1,190 บาท เข้ามาดูเลย !!!  (อ่าน 58511 ครั้ง)

ออฟไลน์ LCDTVTHAILAND

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
เริ่มคำถามข้อที่ 2 แล้ว

สวัสดีครับพี่น้อง LCDTVTHAILAND.COM ทุกๆท่าน

เนื่องจากร้าน Akihabara ซึ่งเป็นร้านค้าผู้สนับสนุนของเรานะครับ ได้มอบ เครื่องเล่น Sony DVD player DVP-NS708H จำนวน 1 เครื่องมูลค่า 2,990 บาท และสาย HDMI Sony จำนวน 4 เส้น ให้กับทางทีมงาน ครั้นทางเราจะเอามาใช้งานเองก็จะเป็นการไม่สมควร ทางทีมงานได้จัดกิจกรรมเล่นเกมส์...“ตามหารางวัลกับ Akihabara” (Copy ชื่อหนังกันเลย) เพื่อชิงเครื่องเล่น Sony DVD player DVP-NS708H จำนวน 1 เครื่องมูลค่า 2,990 บาท และสาย HDMI Sony จำนวน 4 เส้น...ง่ายๆ!!! เพียงตอบคำถามใน webboard ของ LCDTVTHAILAND.COM ก็มีสิทธิ์ลุ้นรับรางวัล

โดยคำถามสำหรับเล่นเกมส์ “ตามหารางวัลกับ Akihabara” ชิงรางวัล เครื่องเล่น Sony DVD player DVP-NS708H จำนวน 1 เครื่องและสาย HDMI Sony 4 เส้น จะแบ่งเป็น 3 ข้อ

คำถามข้อ 1 วันที่ 1-5 สิงหาคม 2552 (แจก HDMI 1 เส้น)
คำถามข้อ 2 วันที่ 6-10 สิงหาคม 2552 (แจก HDMI 1 เส้น)
คำถามข้อ 3 วันที่ 10-15 สิงหาคม 2552 (แจก HDMI 2 เส้น)

สุดท้ายรางวัลพิเศษสุดๆ สำหรับคนที่ตอบถูกทุกข้อตั้งแต่ ข้อ 1 ถึง ข้อ 3  เราจะเอาฉลากมายำเพื่อจับแจก เครื่องเล่น Sony DVD player DVP-NS708H 1 เครื่อง

กิจกรรมนี้ขอสงวนสิทธิ์เฉพาะสมาชิก webboard LCDTVTHAILAND.COM นะครับ
สมัครสมาชิก webboard LCDTVTHAILAND.COM ง๊ายง่ายคลิ๊กเลยครับ!!

เป็นยังไงครับสำหรับคำถามข้อแรก ไม่อยากเลยใช่ไหมครับ เพียงคลิ๊กตาม Banner สีเหลืองของ"อะกิฮาบารา"ก็ตอบได้ไม่ยาก
ต่อไปก็แค่รอลุ้นจับรางวัลเท่านั้นเอง ส่วนท่านไหนรอรางวัลใหญ่ เครื่องเล่น Sony DVD player DVP-NS708H ก็มาตอบคำถามข้อ 2 ได้เลยครับ แต่ต้องให้ถูกด้วยนะครับ ถึงจะมีโอกาสได้ลุ้นรอจับฉลาก

คำถามข้อที่ 2 (ประจำวันที่ 6-10 สิงหาคม 09) แจกสาย HDMI 1 รางวัล!

ร้าน Akihabara มีทีวีจำหน่ายทั้งหมดกี่ยี่ห้อ ??? และยี่ห้ออะไรบ้าง ???

____________________________________________________________________________________________

แอบกระซิบนิดว่าคำตอบลองหาได้ใน http://www.akibkk.com/ โดยคลิ๊ก Banner สีเหลืองหน้าแรก ด้านซ้ายเข้าไปหาคำตอบได้เลย..ตามสโลแกน “ตามหารางวัลกับ Akihabara” แล้วโพสต์คำตอบลงเว็บบอร์ดเลยครับ ___________________________________________________________________________________________

กิจกรรมนี้ขอสงวนสิทธิ์เฉพาะท่านที่เป็นสมาชิก Webboard LCDTVTHAILAND.COM นะครับ
โดยท่านที่ยังไม่ได้เป็นก็รับสมัครสมาชิก Webboard LCDTVTHAILAND.COM ดูวิธีการสมัครด้านล่าง

หมายเหตุ
-   หมดเขตการร่วมตอบคำถามข้อที่ 2 คืนวันที่ 10 สิงหาคม เวลา 23.45 น. นะคร๊าบ   

กติกาผู้เข้าร่วมกิจกรรม
1. ผู้โพสต์ตอบคำถามได้ถูกต้องเท่านั้นนะครับที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัล แต่!!ข้อความหรือคำตอบใดที่มีการ Edit ทางทีมงานจะไม่นับรวมไปด้วยนะครับ
2. สมาชิก 1 ท่าน(หรือ 1 Username) สามารถโพสต์คำตอบได้แค่คำตอบเดียวนะครับ
3. ทางทีมงานจะเฉลยคำตอบที่ท้ายกระทู้กิจกรรม ก่อนทำการปิดกระทู้ในแต่วันที่กำหนดครับ
4. เราจะประกาศรายชื่อผู้ได้รับรางวัลในแต่ละข้อทางเว็บไซด์ LCDTVTHAILAND.COM ในวันถัดไปหลังจากปิดรับคำตอบของแค่ละข้อครับ กรณีมีผู้ตอบถูกหลายท่านจะใช้การจับฉลากตัดสินครับ
5. คำตัดสินของทีมงานถือได้ว่าเป็นที่สิ้นสุดนะคร้าบบบบ!!
ใคร อยากได้สาย HDMI แบบฟรี ฟรี!!! ห้ามพลาดโดยเด็ดขาด กับ 3 คำถามง๊ายง่าย....ไป ”ตามหารางวัลกับ Akihabara” ได้แล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2009, 07:48:33 am โดย B-Boy ณ ตึกแดง »

ออฟไลน์ LCDTVTHAILAND

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
วิธีการสมัครสมาชิกเว็บบอร์ด

1.   เมื่อเข้าสู้หน้า เว็บบอร์ด ให้ไป Click ที่ “สมัครสมาชิก”
2.   กรอกชื่อที่ท่านจะใช้ใช้ในเว็บบอร์ด
3.   ใส่ E-mail โดยขอให้ทุกท่านใช้ E-mail จริงในการสมัครสมาชิกเนื่องจากการติดต่อผูร่วมกิจกรรมจะใช้การติดต่อทาง E-mail เป็นหลักครับ
4.   ใส่รหัสผ่าน และ ยืนยันรหัสผ่านอีกครั้ง (ความยาวรหัสผ่านเกิน 4 ตัวอักษรนะครับ)
5.   กด “ตกลง” และ กด “สมัครสมาชิก” ด้านล่างเป็นอันเสร็จเรียบร้อยครับ

[yes] [yes] [yes] [yes]

ออฟไลน์ babybank

• *
มี9ยี่ห้อ ครับ 

มียี่ห้อ

sony
sharp
lg
samsung
philips
Toshiba
Jvc
panasonic
pioneer plasma tv

ออฟไลน์ kimber

• Flat TV member
  • *
12 ยี่ห้อครับ

Sony
Sharp
PHILIPS
LG
Samsung
Toshiba
JVC
Panasonic
Pioneer plasma
Sanyo
ALPHA
Provision

ออฟไลน์ aek360

• *
มี 9 ยี่ห้อครับ

Sony
 Philips
 Samsung
 Toshiba
 JVC
 Sharp
 Panasonic
 LG
 Pioneer

ออฟไลน์ tankhun

• *
มี 9 ยี่ห้อ
sony
jvc
panasonic
sharp
philips
toshiba
samsung
lg
pioneer

ออฟไลน์ sthanong

• *
ร้าน Akihabara มีทีวีจำหน่ายทั้งหมดกี่ยี่ห้อ?
มี9ยี่ห้อ
และยี่ห้ออะไรบ้าง

sony
sharp
lg
samsung
philips
Toshiba
Jvc
panasonic
pioneer plasma tv?

ออฟไลน์ crazyaud

• *
มีทั้งหมด 9 ยี่ห้อครับ

1.SONY
2.JVC
3.PANASONIC
4.SHARP
5.PHILIPS
6.TOSHIBA
7.SAMSUNG
8.LG
9.PIONEER

[yes]

ออฟไลน์ oun270

• *
มีทั้งหมด 9 ยี่ห้อครับ

1.SONY
2.JVC
3.PANASONIC
4.SHARP
5.PHILIPS
6.TOSHIBA
7.SAMSUNG
8.LG
9.PIONEER

[ปลื่ม]

ออฟไลน์ pochi

• *
9ยี่ห้อครับ

1.Sony
2.Sharp
3.Philips
4.LG
5.Samsung
6.Toshiba
7.JVC
8.Panasonic
9.Pioneer
 [เท่ห์]

ออฟไลน์ zinzen

• *

1.SONY
2.JVC
3.PANASONIC
4.SHARP
5.PHILIPS
6.TOSHIBA
7.SAMSUNG
8.LG
9.PIONEER

[เท่ห์] [เท่ห์]

ออฟไลน์ golf_009

• *
มีทั้งหมด 9 ยี่ห้อ

1.SONY
2.JVC
3.PANASONIC
4.SHARP
5.PHILIPS
6.TOSHIBA
7.SAMSUNG
8.LG
9.PIONEER

[จิ้ม]

ออฟไลน์ Destroyer

• *
9 ยี่ห้อครับ

1.SONY
2.JVC
3.PANASONIC
4.SHARP
5.PHILIPS
6.TOSHIBA
7.SAMSUNG
8.LG
9.PIONEER      [ปลื่ม]

ออฟไลน์ ethong

• *
ขายทั้งหมด 9 ยี่ห้อครับ

1.SONY
2.JVC
3.PANASONIC
4.SHARP
5.PHILIPS
6.TOSHIBA
7.SAMSUNG
8.LG
9.PIONEER

[เขย่า]

ออฟไลน์ goodzman

• *

Sony
 Philips
 Samsung
 Toshiba
 JVC
 Sharp
 Panasonic
 LG
 Pioneer

สู้ๆ สู้ตาย

ออฟไลน์ babore

• *
ขายทั้งหมด 9 ยี่ห้อครับผม

1.LG
2.JVC
3.PANASONIC
4.SHARP
5.PHILIPS
6.TOSHIBA
7.SAMSUNG
8.Sony
9.PIONEER
 [หื่น]

ออฟไลน์ adrenalin

• *
ตอบ มี 9 ยี่ห้อ ครับ

1.Sony
2.Sharp
3.Philips
4.LG
5.Samsung
6.Toshiba
7.JVC
8.Panasonic
9.Pioneer

ถ้าเวปไม่อัพเดท นี่ตายหมู่เลยน้าาาาาาาา

ออฟไลน์ gangho

• *
มีขายทั้งหมด 9 ยี่ห้อครับ

1. Sony
2. JVC
3. LG
4. SHARP
5. PHILIPS
6. TOSHIBA
7. SAMSUNG
8. PANASONIC