ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อ sub woofer ไว้ดูหนัง อย่าง Klipsch นี่ซื้อที่ไหนถูกครับ  (อ่าน 4322 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bankai

• Flat TV member
  • *
เคยถามร้านตรง Big C ราชดำริ บอกต้องสั่ง  [เปล่า]

ตอนนี้มี Klipsch Quient III  กับ Yamaha RX-V467 ครับ

ออฟไลน์ Kankasem

• Full LED TV member
ร้าน ฟิวเจอร์ เวิลด์ครับ อยู่ตรง คลองเตยถูกๆๆๆๆๆๆๆกว่า

ออฟไลน์ Rito

• Flat TV member
  • *
ผมใช้อยู่ครับ sw 112 เสียงดีมากครับ

ออฟไลน์ suchart

Sub klipsch เป็นอะไรที่ ...  เบสสะอาด คมชัด กระชับเป็นทรง

สไตล์...  หนักหน่วง... รวดเร็ว ... ดุดัน ..

ผมใช้ Klipsch Synergy Sub-10 ( รุ่นก่อนหน้า SW-450 )  ถึงมันจะไม่แผ่เต็มห้อง แต่หัวเบสคมดีมากครับ หนักเป็นทรงเลย

home hifi แถวปิ่นเกล้า ก็ไม่แพงครับ ..  ลองสืบราคาดูครับ

ออฟไลน์ POKAPONG

ขออนุญาตแนนำตัวครับ

http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29657.0