ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเครื่องเล่น DVD 2 รายการ เล่นได้ปกติครับ  (อ่าน 1035 ครั้ง)

ออฟไลน์ suphachai_29

• Edge LED TV member
ขายเครื่องเล่น DVD 2 รายการ เล่นได้ปกติครับ
ขายเครื่องเล่น DVD 2 รายการ ดังนี้
1.เครื่องเล่น DVD Pioneer รุ่น DV-270 สภาพสวย เล่นได้สมบูรณ์ปกติ ทั้งแผ่นแท้ แผ่นปั้ม และแผ่นไรท์ พร้อมรีโมท ขอขายที่ 900 บาท ไม่รวมส่งนะครับ
2.เครื่องเล่น DVD Panasonic รุ่น DVD-RV31 สภาพสวย เล่นได้ปกติเฉพาะแผ่นแท้ และแผ่นปั้ม แต่บางครั้งแผ่นไรท์เกรดดีก็อ่านครับ ทดสอบแล้ว ไม่เล่น MP3 นะครับ ตามสเปคไม่ระบุ พร้อมรีโมทแต่ฝาปิดแบตเตอรี่ไม่มี หายครับ ฟังเพลงเสียงดีครับ ขอขายที่ 1,300 บาท ไม่รวมส่งนะครับ

สนใจติดต่อ โอ 086-367แปดเก้าแปดเก้า หรือ [email protected]
 สนใจดูรูปใส่เมลล์ไว้เลยครับ เดี๋ยวจะส่งรูปให้ดูครับ

Re: ขายเครื่องเล่น DVD 2 รายการ เล่นได้ปกติครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2014, 01:14:35 pm »
ใครที่สนใจอยากดูรูป ฝากเมลล์ไว้ได้ครับ เดี่ยวจะส่งให้ดูครับ

ลืมบอกไปครับ DVD Panasonic made in japan นะครับ เสียงดีครับ

Re: ขายเครื่องเล่น DVD 2 รายการ เล่นได้ปกติครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 11:07:54 am »
DVD Panasonic ขายแล้วครับ

คงเหลือ DVD Pioneer ขายกันต่อไป

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 30, 2014, 07:34:24 am »
คงเหลือ
1.เครื่องเล่น DVD Pioneer รุ่น DV-270 สภาพสวย เล่นได้สมบูรณ์ปกติ ทั้งแผ่นแท้ แผ่นปั้ม และแผ่นไรท์ พร้อมรีโมท ขอขายที่ 800 บาท ไม่รวมส่งนะครับ