ผู้เขียน หัวข้อ: LG กับ Panasonic เป็นตัว LED รุ่น 2014 เมื่อไรครับ  (อ่าน 2825 ครั้ง)

ออฟไลน์ petchjaa

• *
กำลังจะซื้อ LED TV ควรรอรุ่นใหม่เปิดตัว แล้วซื้อรุ่นใหม่ หรือรอสอยรุ่นเก่าตกรุ่น หรือซื้อเลยเดี๋ยวกลัวของขาดดีครับ?

รุ่นใหม่จะเปิดตัวช่วงไหน เห็นว่าใกล้แล้ว มีใครพอทราบกำหนดการแน่นอนบ้างครับ

รุ่นใหม่ถ้าว่ากันด้วยคุณภาพภาพ จะแตกต่างกันมากไหมใน เสป็คเดิม ส่วนพวกลูกเล่น Smart TV คิดว่าคงต่างกันพอสมควร

เห็นว่า LG จะเป้น WebOS น่าสนไหม?

ออฟไลน์ norbs

• Flat TV member
  • *
Re: LG กับ Panasonic เป็นตัว LED รุ่น 2014 เมื่อไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 10:36:09 pm »
มารอ WebOS TV เหมือนกันครับ ดีไซน์ดูดีมาก และ smart function น่าใช้ครับ