ผู้เขียน หัวข้อ: ****รบกวนด้วยครับ pana 42 et60t ตอนนี้ที่ไหนมีของมั่ง****  (อ่าน 2375 ครั้ง)

ออฟไลน์ petchjaa

• *
โทรไปถามหลาย ๆ ที่เห็นว่าหมดแล้ว ไม่มีสินค้า ไม่มีผลิตแล้ว

รบกวนชี้พิกัดด้วย

ออฟไลน์ setokung07

• *
Re: ****รบกวนด้วยครับ pana 42 et60t ตอนนี้ที่ไหนมีของมั่ง****
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 11:04:35 am »
เมื่อวาน ผมไปดู power buy เซ็นทรัลลาดพร้าว ยังมีนะครับ จัดรายการอยู่ชั้น 1 ราคาอยู่ที่ 27,990 บ.(ไม่ชัวตัวเลขแต่น่าจะอยู่ราวๆนี้) แล้วที่ power buy เซ็นทรัลพระราม 9 ก็น่าจะยังมีนะครับ เพราะเคยไปถามอยู่เมื่อ อาทิตย์ที่แล้ว