ผู้เขียน หัวข้อ: IPTV Dune nicety ตจว.กระตุกไหมครับ  (อ่าน 3505 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lekjang

• Edge LED TV member
IPTV Dune nicety ตจว.กระตุกไหมครับ
« เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 08:14:01 pm »
อยาหหา HD Sigma  สักเครื่อง เล็ง  Dune 102 อยู่ แต่ก็อยากลอง IPTV Nicety 

แต่ไม่ทราบว่า ถ้าอยู่ ตจว. เน็ทบ้าน TOT 12 mิ

ดูผ่าน WIFI  จะกระตุกไหมครัล

เดิมผมซื้อ Sever  ดูบอลผ่าน IPTV  ของ TOT  กระตุกมากมาย จนดูไม่ได้เลย

แล้วไม่ทราบว่า ช่องรายการของ Nicety  มันชัดกว่าจานดาวเทียมไหมครับ

ไม่รู้ว่าราคาของ nicety 102 นี่เท่าไร เทียบกับ digilifge 3,490

รยกสวนท่านที่เคยใช้หน่อยครับ .....

ปล. ไม่ทราบว่า งบ 5,000 บาท มีตัว Sigma  ตัวไหนแนะนำไหม หรือที่ถอด DTS  ได้อ่ะครับ  ( แต่ยังไง 102 ก็สามารถ Passthru  ให้ AVR  ถอดได้อยู่แล้วใช่ไหมครับ )

Noontec V7 ผมเริ่มไม่เห็น ISO  แล้ว Passthru DTS-HD /  True ไม่ได้ ส่งแต่ DTS  ธรรมดา

ออฟไลน์ Lekjang

• Edge LED TV member
Re: IPTV Dune nicety ตจว.กระตุกไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 10:43:22 pm »
ขอบคุณครับ