ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ led toshiba ในงานศิริกิตย์ เจอdeadpixel 1 จุด เปลี่ยนได้มัย  (อ่าน 1579 ครั้ง)

ออฟไลน์ anuuna99

• Flat TV member
  • *
ตอนซื้อที่งานบอกว่าไม่มีหรอก เลยไม่ได้เทส กลับมาเทสแล้วเจอ 1 จุด จะเคลมได้มัยครับ

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
ตอนซื้อที่งานบอกว่าไม่มีหรอก เลยไม่ได้เทส กลับมาเทสแล้วเจอ 1 จุด จะเคลมได้มัยครับ
เคลมกับศูนย์คงไม่ได้ครับ เพราะแต่ละแบรนด์ส่วนใหญ่จะรับเคลม 4-5 จุดขึ้นไป ลองคุยกับทางร้านเพื่อขอเปลี่ยนเครื่องจะดีกว่าครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2014, 08:33:25 pm โดย sirota »