ผู้เขียน หัวข้อ: HD player ไม่เกิน 4000 มีอะไรที่น่าเล่นบ้างครับตอนนี้  (อ่าน 3411 ครั้ง)

ออฟไลน์ LungYang

• Flat TV member
  • *
HD player ไม่เกิน 4000 มีอะไรที่น่าเล่นบ้างครับตอนนี้ [ปลื่ม] ราคาเท่าไร
ส่วนใหญ่เล่นหนัง 3D Full rip ISO ครับอยากได้ที่มีการถอดรหัสเสียงพวก dts อะไรพวกนี้ครบครับ
ไม่เอา Egreat นะครับ

เดิมใช้ Egreat R6S pro ใช้ได้แค่ปีกว่า เปิดไม่ติดแล้ว  [ร้องไห้]เปิดปิด ก็ไม่ boot ลอง Reset firmware ก็ไม่ได้ แก้ยังไง ของหิ้วมีที่ไหนรับซ่อม [แทง]ไหมครับ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Re: HD player ไม่เกิน 4000 มีอะไรที่น่าเล่นบ้างครับตอนนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 08:50:55 pm »
Playon!HD3 3990฿ ครับ
www.digilifegadget.com