ผู้เขียน หัวข้อ: !!! รบกวนหน่อยครับ พาสม่า 50 นิ้ว ผมเปิดอยู่ดีดี ดับไปพร้อมกลิ่นไหม้ !!!!  (อ่าน 3013 ครั้ง)

ออฟไลน์ T@NG555

• Flat TV member
  • *
กลับมาจากสงกรานต์ คิดถึง พาสม่าสุดรัก ผู้ อึดถึก ทน มาตลอดสามปี รอบนี้ไม่ได้เปิดหลายวัน ปลั๊กก็ไม่ได้เสียบไว้ กลับมาเปิด ได้สักพักเครื่องดับไปเอง ไม่แน่ใจ ไฟบ้านก็ไม่ตก แอร์ ตู้เย็นทำงานปกติ ไฟบ้านไม่กะพริบ ลองเปิดอีกที เสียงพรึบดังๆ พร้อมกลิ่นไหม้ แม่เจ้า งานเข้าแน่ๆ แล้ว  [เศร้า] รุ่งเช้าโทรหาศูนย์ ได้รับคำตอบน่าชื่นใจ หมดประกัน รู้อยู่แล้ว ประเมิณเบื้องต้น 4000 บาท  [กระดึบ] เลยอยากรบกวนเพื่อนๆครับ ว่า ใครพอรู้แหล่งซ่อม LG อะไหล่แท้ หรือ แหล่งซื้ออะไหล่แท้ บ้างครับ ของผมรุ่น 50PW450 อยู่ กทม หงส์กำลังลุ้นแชมป์ บอลโลกกำลังจะมา พาสม่าฉันมามีอันเป็นไปเสียนี่  [โขกโต๊ะ]รบกวนเพื่อนๆด้วยครับ ขอบคุณครับ 

ออฟไลน์ techa

• Flat TV member
  • *

ออฟไลน์ หนึ่ง..bk51

• Edge LED TV member
ผมว่าเจ้าของกระทู้คงไม่ซ่อมทีวีแล้วแหละ เพราะว่าหงส์หมดลุ้นแชมป์แล้วคร้าบบบบบ [คิคิ] [คิคิ]