ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังสนใจ 84LM9600 น่าใช้ไหมครับ ใครเคยใช้หรือพอรู้ แชร์หน่อยครับ จะทำห้องดูหนัง  (อ่าน 2761 ครั้ง)

ออฟไลน์ NimBo

• LCD TV member
  • **
สืบดูราคาจริงแล้ว ไม่แรงเหมือนในโชว์รูม (250K หากมีโปรดีกว่านี้โปรดเสนอด่วน)
ท่านผู้ใดเคยใช้ หรือมีรีวิวข้อดี - เสีย ภาษาไทย จะขอบคุณอย่างยิ่งยวด
(ค้นกูเกิ้น เจอแต่ภาษาปะกิด อ่านไม่รู้เรื่องน่ะขอรับ)
ปล. ทีเลือก LG เพราะชอบ 3d passive
[yes]

• **
ขอแก้ไขรุ่นครับ เจอรุ่นใหม่เป็น 84LA9800 (order import) ดูสเป็คเทียบกับตัวเก่า ตาลายมาก ไม่รู้ต่างกันตรงไหน
เข้าใจว่า Samsung กับ Sony ดีกว่า แพงกว่าด้วย แต่ 3D ไม่เป็น passive

ออฟไลน์ teenoiza

• *
ผมก็สนใจเหมือนกันไม่ทราบ ราคา 250k นี่ได้จากร้านไหนหรอครับ ช่วยแนะนำร้านด้วยครับ ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

• **
โทษที ทีวี มีเหลือเครื่องเดียวครับ LM9600 รับไปเรียบร้อย ภาพ เสียง โอเค แฮปปี้ เฝ้าคอย อยากได้มานานแล้ว รอให้มันตกรุ่น ก็สมใจแล้ว มันหยุดการผลิตแล้วครับ เขากำลังจะออกตัวใหม่ (เห็นซัมซุงกับโซนี่ หน้ามืดจะเป็นลม ราคาเปิดตัว เหยียบล้าน)