ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบทีวีดิจิตอลตอนนี้นิ่งหรือยังครับ  (อ่าน 2305 ครั้ง)

ออฟไลน์ napan2539

• *
จะได้ไปซื้อ
1.Set Top Box สำหรับ LCD (ช่วยแนะนำหน่อยว่ายี่ห้อไหนดี งบไม่เกี่ยง)
2.LED 50" Panasonic (แนะนำรุ่นให้ด้วย คนแก่เป็นคนดู แต่ จขกท ต้องการ Wifi Viera Connect ด้วยครับ)
ควรซื้อได้เลยหรือรออีกสักพักดีครับ
ขอบคุณครับ

อยู่หลักสี่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2014, 08:35:42 pm โดย napan2539 »

ออฟไลน์ KVYoung

• Edge LED TV member
Re: ระบบทีวีดิจิตอลตอนนี้นิ่งหรือยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2014, 04:56:31 pm »
ตอนนี้ถ้าจะซื้อ เลือกเอาที่มีสติกเกอร์ กสทช. นะครับ มีหลายท่านออกมาเล่าว่า กล่องไม่มีสติกเกอร์รับชมไม่ได้หลายรายแล้วครับ