ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้ Soken BP-16 บ้างครับ คุณภาพเทียบกับ BP-12 ได้ไหมครับ  (อ่าน 7860 ครั้ง)

ออฟไลน์ aodz

• *
ตามหัวข้อเลขครับ "ใครเคยใช้ Soken BP16 บ้างครับ คุณภาพเทียบกับ BP-12 ได้ไหมครับ"

ไปเดินหาแล้ว มันขาดตลาด มีแต่รุ่น BP-16 เลยไม่รู้ว่าคุณภาพอย่างไร และ Update 'Firmware' ได้เหมือนกันไหม
เผื่อเอาไว้ดูแผ่นกุ๊กกู๋น่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

[yes]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2014, 10:09:26 pm โดย aodz »

• *
ตามหัวข้อเลขครับ "ใครเคยใช้ Soken BD-16 บ้างครับ คุณภาพเทียบกับ BP-12 ได้ไหมครับ"

ไปเดินหาแล้ว มันขาดตลาด มีแต่รุ่น BP-16 เลยไม่รู้ว่าคุณภาพอย่างไร และ Update 'Firmware' ได้เหมือนกันไหม
เผื่อเอาไว้ดูแผ่นกุ๊กกู๋น่ะครับ

[yes]

ไปโดนมาแล้ว  กำลังรอ firmware จาก soken. ครับ

• *
ตามหัวข้อเลขครับ "ใครเคยใช้ Soken BD-16 บ้างครับ คุณภาพเทียบกับ BP-12 ได้ไหมครับ"

[yes]

ไปโดนมาแล้ว  กำลังรอ firmware จาก soken. ครับ

ส่งมาให้แล้ว จัดไปตามคำแนะนำของเขาอย่างเข้มงวด
It s work !!!
ดู battle of the year ไปกว่า40นาที ไม่มี code 3 มากวนใจแล้ว
ขอบคุณ Soken ครับ

ออฟไลน์ OZONE

• Flat TV member
  • *
 [เหม่อ]รบกวนสอบถามหน่อยครับ เรื่องคุณภาพในเรื่องภาพและเสียงของSoken BP-16 เป็นอย่างไรบ้างครับ...?
เรื่องการเล่นแผ่นมีติดขัดหรือว่าอาการสะดุดหรือเปล่าครับ...?  ///ขอบคุณครับ/// [ปลื่ม]