ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Mordaunt-Short : Carnival 2 - ขายแล้วครับ นัดส่งของตั้งฮั่วเส็งครับ  (อ่าน 2089 ครั้ง)

ออฟไลน์ takuro

• LCD TV member
  • **
ขายแล้วครับ ขอบคุณ http://www.lcdtvthailand.com มากๆครับ

ประกัน MR-Z Paradise ค่าตัว 4,000 บาท (ใหม่มากครับ ยังไม่ได้เสียบสายลำโพงเลยครับ ซื้อมาเก็บ)

มารับเอง 3,700 บาท

สนใจติดต่อ ๐๘๖-๓๗๕-๑๕๘๗ อาร์ท   (ส่งได้แถว พระราม 7 พระราม 5 ตั้งฮั่วเส็งครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2014, 05:05:34 pm โดย takuro »

ออฟไลน์ strtoy123

• **
เป็นลำโพงที่เสียงเกินราคาโคตรๆ ครับ

ขนาดผมฟังเพลงโดยใช้ร่วมกับ AVR เสียงยังเพราะเลยครับ สายสัญญาณก็แบบกากๆ

ขอบอกว่าใครได้ไปใช้ถือว่าคุ้มมากครับ

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
เป็นลำโพงที่เสียงเกินราคาโคตรๆ ครับ

ขนาดผมฟังเพลงโดยใช้ร่วมกับ AVR เสียงยังเพราะเลยครับ สายสัญญาณก็แบบกากๆ

ขอบอกว่าใครได้ไปใช้ถือว่าคุ้มมากครับ

+10  เลยครับ

MorduantShot  Carnival2   ตัวนี้   เรื่องของราคา กับคุณภาพ ถือได้ว่า สวนทางกันอย่างแรง..

ราคาแค่จิ๊บ ๆ   ..  แต่คุณภาพเสียงสะอาด ละเอียด ปลายพริ้วหวาน กลางใสโปร่ง    ฟังเพลงรีแลกซ์มากครับ

ออฟไลน์ takuro

• **

+10  เลยครับ

MorduantShot  Carnival2   ตัวนี้   เรื่องของราคา กับคุณภาพ ถือได้ว่า สวนทางกันอย่างแรง..

ราคาแค่จิ๊บ ๆ   ..  แต่คุณภาพเสียงสะอาด ละเอียด ปลายพริ้วหวาน กลางใสโปร่ง    ฟังเพลงรีแลกซ์มากครับ

เสียดายเหมือนกันครับ พอดีได้ wharfedale diamond 10.2 กับตัว wharfedale diamond 10.1 มา เลยจำต้องปล่อยครับ  [ร้องไห้]

ออฟไลน์ Awesome

• Flat TV member
  • *
โอ๊ย เสียดายคับ  มาช้าไป  [เศร้า] [เศร้า]   
คานิวัล2 ตัวนี้ เสียงดี +  ราคานี้ ผมว่า คุ้มมากอ่ะ