ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดหนัง  (อ่าน 3026 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy13

• Flat TV member
  • *
โหลดหนัง
« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 11:08:13 am »
ขอข้อมูล หน่อยครับ ถ้าผมโหลดหนัง ปกติ หรือ3 ดี  มาดู ส่วนมากใช้แฟลชไดร กี่กิกครับ หรือใช้อารส ดิกส์ กิกิก ที่เกบ หนังที่เราโหลดไว้ได้ครับ  [ปลื่ม] [ไม่เอา]

ออฟไลน์ KVYoung

• Edge LED TV member
Re: โหลดหนัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 04:18:56 pm »
มันกำหนดไม่ได้หรอกครับ แล้วแต่ไฟล์หนังที่เราโหลดมา บางเรื่องไฟล์อาจไม่กี่กิ๊ก บางเรื่องเพียบ
ส่วนฮาร์ดดิสค์ก็ตามทุนทรัพย์ ความจำน้อยก็เก็บหนังได้น้อย ความจำเยอะก็เก็บหนังได้เยอะครับ