ผู้เขียน หัวข้อ: HIFI HI END hd player ตัวไหนถือว่าเข้าตาหรือจัดว่าผ่านบ้างครับ  (อ่าน 2888 ครั้ง)

ออฟไลน์ comjazz

• Flat TV member
  • *
HIFI HI END hd player  ตัวไหนถือว่าเข้าตาหรือจัดว่าผ่านบ้างครับ

ขอตัวเลือก คำแนะนำหน่อยครับ ที่สำคัญ ต้องเล่น .mkv ได้ดี เล่นไฟร์เสียงได้หลากหลาย flac wav

ตัวไหนใช้ชิพอะไร ภาพเสียง จัดว่าผ่านมั้ยครับ เน้น audio hifi

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Popcorn A410 ครับ ดีที่สุดเวลานี้หลังจากเพิ่งแก้ไขเรื่องซับ PGS ไปหมาดๆ
ใช้ซีพียู 3D ตัวล่าสุด ซีพียูเป็น Dual core
Sigma Designs SMP8911 Dual-Core 800Mhz with VXP Video Processor
แรมเพิ่มขึ้นเป็น 2G และเพิ่มชิพเสียงสำหรับเล่นเพลงโดยเฉพาะครับ

ราคา 8500฿
www.digilifegadget.com ทุกสาขาครับ

ออฟไลน์ Sicboy101

• Flat TV member
  • *
สนใจ A410 อยู่เหมือนกัน
อยากรู้ว่านอกจากภาพและเสียง
การเล่นหนังกับซับ เทียบตระกูล Mede8er 3D ได้ไหมครับ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
สนใจ A410 อยู่เหมือนกัน
อยากรู้ว่านอกจากภาพและเสียง
การเล่นหนังกับซับ เทียบตระกูล Mede8er 3D ได้ไหมครับ
เล่นไฟล์ปัจจุบันได้หมดนะครับ
เล่นซับ IDX/SUB ได้แค่ 480P แต่ปัจจุบันหนังทุกเรื่องจะมีซับสวยงามแบบ PGS จาก Bluray มาให้อยู่แล้วจึงไม่มีปัญหาในการรับชมครับ