ผู้เขียน หัวข้อ: LG LE 5500 42 นิ้ว จอเป็นเส้นๆ แบบในรูป เป็นๆหายๆ อาการนี้ อะไรเสีย ซ่อมเท่าไหร่  (อ่าน 1875 ครั้ง)

ออฟไลน์ boysci

• Flat TV member
  • *
LG LE 5500 42 นิ้ว จอเป็นเส้นๆ แบบในรูปด้านล่าง เป็นๆหายๆ อาการนี้ อะไรเสีย และ ซ่อมประมาณเท่าไหร่ครับ หมดประกันนานครับ เสียดายครับไม่ค่อยได้เปิดด้วย

ปล. ถ้าหมดประกันแล้ว เราโทรเรียกช่าง LG เค้าจะมา Support ให้ที่บ้านไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
เรียกได้ครับ แต่อาจมีค่าใช้จ่ายในการเดินทาง ก่อนอื่นลองสอบถามอาการเบื้องต้น แล้วให้ทาง lg วิเคราะห์สาเหตุก่อนก็ได้ครับ ให้เค้าตีราคาค่าซ่อมก่อน ถ้าซ่อมแพงจะได้ไปซ่อมร้านข้างนอก