ผู้เขียน หัวข้อ: yadis 2.3 ใช้งานไม่ได้คับ  (อ่าน 4709 ครั้ง)

ออฟไลน์ kookkit

• LCD TV member
  • **
yadis 2.3 ใช้งานไม่ได้คับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 08:58:55 am »
ใครมีเวอร์ชั่นใหม่กว่านี้ไหมคับ
รบกวนด้วยคับ
ขอบคุณคับ

[ปลื่ม]

ออฟไลน์ Aritech

• Full LED TV member
    • http://www.aritech.co.th
Re: yadis 2.3 ใช้งานไม่ได้คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 08:56:03 pm »
ใครมีเวอร์ชั่นใหม่กว่านี้ไหมคับ
ขอบคุณคับ

[ปลื่ม]

ให้ลบโปรแกรมออกก่อนนะครับ แล้วก็ให้เข้าไปที่ C:\Users\Username\AppData\Local\ จะเจอกับโฟเดอร์ yaDIS  ให้ลบออก แล้วค่อยติดตั้งให้ก็ใช้งานได้แล้วครับ

ออฟไลน์ kookkit

• LCD TV member
  • **
Re: yadis 2.3 ใช้งานไม่ได้คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 03:58:34 pm »
ขอบคุณคับ

[ปลื่ม]

ให้ลบโปรแกรมออกก่อนนะครับ แล้วก็ให้เข้าไปที่ C:\Users\Username\AppData\Local\ จะเจอกับโฟเดอร์ yaDIS  ให้ลบออก แล้วค่อยติดตั้งให้ก็ใช้งานได้แล้วครับ

ขอบคุณครับพี่
 [ปลื่ม] [ปลื่ม]