ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจกล่อง PSI O2 DIGITAL HD อยู่แถวปริมลฑล(เมืองปทุมธานี)หาร้านซื้อยาก  (อ่าน 2518 ครั้ง)

ออฟไลน์ wxyz

• Flat TV member
  • *
สนใจกล่อง PSI O2 DIGITAL HDหลังจากหาข้อมูลอยู่นานเรื่องดูบอลฟรีและแบบเติมเงินPSIนี่น่าจะโอเคนะ อยู่แถวปริมลฑล(อำเภอเมืองปทุมธานี)หาร้านซื้อยากมากใกล้บอลโลกแล้ว
ตอนนี้ผมมีจานดำ (ตะแกรง)1.50ม ของเดิมอยู่ ถามว่า.ถ้าผมซื้อกล่อง PSI O2 DIGITAL HDอย่างเดียว
ผมดูได้ใช่มั๊ยครับ ? ราคากล่องละเท่าไรครับ?อยากได้พิกัดร้านจำหน่ายกล่องPSI O2 DIGITAL HDแถวๆปทุมหน่อยครับ [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]
หาร้านที่มีของเยอะๆหน่อยครับเข้าไปถามกล่องรุ่นนี้ทีไรก็ไม่มีของทุกที
ขอบคุณครับ.

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ร้าน ช.ชัยชนะ รังสิตครับ อยู่ตรงไหนผมไม่รู้ ไม่เคยเป็นลูกค้าครับ รู้แต่ว่าขายอุปกรณ์ดาวเทียม สาขาแรกอยู่บ้านหม้อ ตรงนี้เคยไปซื้อบางอย่าง