ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนกูรูช่วยเลือกหน่อยค่ะ('' u'')  (อ่าน 1900 ครั้ง)

ออฟไลน์ hideko

• *
รบกวนกูรูช่วยเลือกหน่อยค่ะ('' u'')
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 04:30:24 pm »
เนื่องด้วยคราวที่แล้ว เคยปรึกษาตอนจะซื้อ hd player (dune hd base 3d)   ถูกใจมากเลยคะ[รัก]

แต่งวดนี้ เราจะซื้อ ให้ พ่อ กะแม่ใช้ ที่ห้องรวมคะ  [มากมาย]เลยอยากได้ ที่มันใช้ง่าย เด็กๆและผู้ใหญ่จะได้ใช้ได้ อะคะ แต่เราไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย  [ร้องไห้] รบกวนผู้รู้ทั้งหลายแนะนำหน่อยนะคะ [รัก]

[กระโดด]งบ ไม่เกิน 5000 คะ อยากได้แบบดู 3d ได้คะ เพื่ออนาคตได้ ทีวีใหม่ อิอิ [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ขอบคุณค่ะ [รัก]

ออฟไลน์ wat12

• Full LED TV member
  • ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
Re: รบกวนกูรูช่วยเลือกหน่อยค่ะ('' u'')
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 05:41:35 pm »
Egreat enjoy TV จร้า. เหลือตังค์อีกเป็นพัน

ออฟไลน์ hideko

• *
Re: รบกวนกูรูช่วยเลือกหน่อยค่ะ('' u'')
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 05:49:05 pm »
Egreat enjoy TV จร้า. เหลือตังค์อีกเป็นพัน

[กระดึบ] [กระดึบ] [กระดึบ]  ขอบใจจ้า  [หื่น]  -v- [ปลื่ม]