ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องโหลดหนังจาก bit  (อ่าน 3381 ครั้ง)

ออฟไลน์ crazykop

• Flat TV member
  • *
ถามเรื่องโหลดหนังจาก bit
« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 06:02:59 pm »
ไม่ทราบว่าแต่ละท่านโหลด bit โดยใช้ตัว HD Player หรือใช้คอมโหลด แล้วค่อย copy มาใส่ HDD ครับ
มันช้า เร็ว ต่างกันหรือไม่ครับ

ออฟไลน์ carbill

• *
Re: ถามเรื่องโหลดหนังจาก bit
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 05:25:48 pm »
ผมใช้ KURO อยู่ครับ ผมว่าแอพดรอยทีสามารถต่อฮาทดิทได้ สามารถโหลดได้หมดครับ จุดสำคัญอยู่ที่แอพครับ ถ้าเป็นแอพเสียเงินจะโหลดได้ ความเร็วสูงสุด ประสิทธฺภาพไม่ต่้างจากคอมครับ ผมว่าดีกว่าอีก โหลดเสร็จดูได้เลย เเถมประหยัดไฟดีกว่าด้วย แอพทีผมใช้ก็แอพเสียเงิน เเต่ผมไม่หาโหลดทีเค้าไปถอดโค้ตมาเเล้ว

ออฟไลน์ verachai_w

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 02:48:41 pm »
ใช้ com เพราะ กำหนดความเร็วในการ load ได้  ตอนกลางวันก็กำหนดไว้แค่ 50% แบ่งให้คนอื่นใช้ net ได้บ้าง

ออฟไลน์ carbill

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 04:45:35 pm »
นี้ กล่องแอนดรอยก็กำหนดได้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ LEKcm

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 04:37:39 pm »
invite bitตรัย
http://www.smilebit.org/signup.php?referrer=LEKcm
ลงคอมก่อนแล้วค่อยลง HD player