ผู้เขียน หัวข้อ: เฉพาะกิจ ขาย BD มือ1 THE HOBBIT 2 3D แผ่นแท้ ถูกกว่าหน้าร้าน มี Boxset และกล่องธรรมดา  (อ่าน 2554 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zohan

• Flat TV member
  • *
กติกาครับ
1. โพสต์จองที่กระทู้เท่านั้น แล้วจะติดต่อกลับทาง PM
2. สำหรับรายการ Boxset นัดรับสินค้า จ่ายสดเท่านั้น สะดวก MRT / สี่แยกห้วยขวาง / Big C รัชดา / เอสพลานาดรัชดา / ฟอร์จูนรัชดา / เซ็นทรัลพระราม 9
3. 2 วันถ้าไม่คอนเฟิร์มซื้อสินค้า ตัดสิทธิ์ให้ท่านอื่นนะครับ (ติดขัดคุยกันได้)
4. สำหรับรายการ DVD ค่าส่ง 40 บาท/ครั้ง (ส่งแบบลงทะเบียนเท่านั้น)
5. สะดวกส่งทุกวัน
6. สินค้าใหม่มือ 1 ในซีล ไม่เคยแกะ ไม่มีตำหนิหรือรอยบุบใดๆ

Blu-ray

THE HOBBIT: The Desolation of Smaug / เดอะ ฮอบบิท ดินแดนเปลี่ยวร้างของสม็อก (Box Set Collector's Edition With Book Ends) (4-Disc: BD 3D 2 Disc + BD 2D 2 Disc)
สภาพใหม่ มือ 1 100% ยังไม่แกะซีลใดๆ กล่องหนังไม่มีสลิป แต่มีซีลหุ้มกล่อง Amaray ข้างในอีกชั้น
ราคาบ็อกละ 2,300 บาท

หมายเหตุ: มีจำนวน 2 Box

DVD

THE HOBBIT: The Desolation of Smaug / เดอะ ฮอบบิท ดินแดนเปลี่ยวร้างของสม็อก (ซับเสียงไทย 1-Disc)
สภาพใหม่ มือ 1 100% ยังไม่แกะซีลใดๆ
ราคา 250 บาท

รายการที่ขายแล้ว
THE HOBBIT: The Desolation of Smaug (ซับเสียงไทย 4-Disc: 3D+2D) >> นัดรับของด้วยตนเอง apchai
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2014, 07:55:15 pm โดย Zohan »

ออฟไลน์ apchai2010

• Full LED TV member
จอง "THE HOBBIT: The Desolation of Smaug / เดอะ ฮอบบิท ดินแดนเปลี่ยวร้างของสม็อก (4-Disc: BD 3D 2 Disc + BD 2D 2 Disc)
สภาพใหม่ มือ 1 100% ยังไม่แกะซีลใดๆ ไม่มีสลิป ราคา 1,100 บาท"

สะดวกแถวแยกห้วยขวางครับ ใกล้บ้าน เดิน 3 นาทีถึง

• *
ปรับลดราคาให้อีกแล้วนะครับ

• *
ลดไปเลยเหนาะๆ

ออฟไลน์ liverkung

• LCD TV member
  • **
THE HOBBIT: The Desolation of Smaug / เดอะ ฮอบบิท ดินแดนเปลี่ยวร้างของสม็อก (Box Set Collector's Edition With Book Ends) (4-Disc: BD 3D 2 Disc + BD 2D 2 Disc)
สภาพใหม่ มือ 1 100% ยังไม่แกะซีลใดๆ กล่องหนังไม่มีสลิป แต่มีซีลหุ้มกล่อง Amaray ข้างในอีกชั้น
ราคาบ็อกละ 2,500 บาท

ปรกติ มีสลิปด้วยเหรอครับ แล้วทำไมตัวนี้ไม่มีครับ

• *
ราคาบ็อกละ 2,500 บาท

ปรกติ มีสลิปด้วยเหรอครับ แล้วทำไมตัวนี้ไม่มีครับ

ได้ยินว่าล็อตแรกมีสลิปนะครับ อันนี้ไม่แน่ใจเหมือนกัน

สนใจไหมครับ ผมลดเหลือ 2300