ผู้เขียน หัวข้อ: ขายคั่นเวลา ทุกอย่าง 20 บาท เร่เข้ามา เร่เข้ามา หมดแล้วหมดเลยนะ  (อ่าน 4314 ครั้ง)

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
รายการที่1 ท่านpop บุกมารับไปแล้ว พร้อมเอาขวดเขียวมาฝาก ขอบคุณครับ

รายการที่2 ยังอยุ่

รายการที่สาม ที่สี่ ส่งหมดแล้วครับ
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

ออฟไลน์ susiama

• *
ผมขอจองรายการที่ 2 ครับ - จานดาวเทียม

เผอิญบ้านอยู่ใกล้มากจะขอไปรับเองครับ ผมอยู่แถวถนนจันทน์พอดี

บอลครับ

0818743855

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ meawba555

• LCD TV member
  • **
รายการที่1 ท่านpop บุกมารับไปแล้ว พร้อมเอาขวดเขียวมาฝาก ขอบคุณครับ

รายการที่สาม ที่สี่ ส่งหมดแล้วครับ

รับทราบครับเสี่ยหมู  ขอบคุณครับ   วันหลังจะแปะป้าย SALE เอา OPPO95มาลดเหลือ 20 บ้างสิครับ

[เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member

รับทราบครับเสี่ยหมู  ขอบคุณครับ   วันหลังจะแปะป้าย SALE เอา OPPO95มาลดเหลือ 20 บ้างสิครับ

[เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

หมดแล้วเน้อ ของ20 บาท จะดีเหรอเอา OPPO 95 มา 20 บาท แงแงแง
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

ออฟไลน์ Sopon45

• Edge LED TV member
ขอบคุณครับคุณหมูให้มามากมายจริงๆเกินความคาดหมาย สุดประทับใจครับ ขอให้เจริญๆครับ