ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆน้องๆ ท่านใดพอจะทราบข้อมูล VIERA TV ปี 2014 บ้างครับ  (อ่าน 1117 ครั้ง)

ออฟไลน์ S_Surawut

• Edge LED TV member
 [ช็อค]คือผมสงสัยครับว่า ผมสอบถาม panasonic thailand ผ่านทางเฟชบุ๊ค ว่ารุ่น AX800 และ AS700 และรุ่นรองลงมา จะมีสินค้า และราคา ประมาณเมื่อไหร่ เพราะไม่เห็นเอารูปลงหน้าเวปซักที ทางพานาก็แจ้งว่า ประมาณ 2-3 เดือนถึงจะมีของเข้า หน้าเวปตอนนี้ก็คือมีสินค้าขายแล้ว แต่ทำไมทางเพาเวอร์บายกลับมีรูปและราคาลงหน้าเวป นั่นหมายความว่าเพาเวอร์บายเค้ามีสินค้าก่อน พานา ไทยแลนด์หรือยังงัยครับ ช่วยไขข้อข้องใจทีครับ  [ปลื่ม]