ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง LG Store ครับ  (อ่าน 1098 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonit12

• *
เรื่อง LG Store ครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2014, 10:33:55 pm »
คือผมพึ่งเคยลองเล่น smart tv ครั้งแรกครับ ผมเข้าไปใน lg store ผ่านทางทีวีอะครับ ทำไมมันถึงขึ้นว่า coming soon แต่พอเข้าไปทางเว็บ ผมก็เห็นมีอะไรให้เล่นเยอะแยะเลยอะครับ ผมต้องทำยังไงเหรอครับ [โขก]

ออฟไลน์ Krit-888

• Edge LED TV member
Re: เรื่อง LG Store ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2014, 12:21:34 am »
คือผมพึ่งเคยลองเล่น smart tv ครั้งแรกครับ ผมเข้าไปใน lg store ผ่านทางทีวีอะครับ ทำไมมันถึงขึ้นว่า coming soon แต่พอเข้าไปทางเว็บ ผมก็เห็นมีอะไรให้เล่นเยอะแยะเลยอะครับ ผมต้องทำยังไงเหรอครับ [โขก]
อัพเดทก่อนครับ แล้วปิด-เปิดเครื่องใหม่ก็ใช้งานได้ครับ  [กระโดด]

ออฟไลน์ tonit12

• *
Re: เรื่อง LG Store ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2014, 12:22:48 pm »
ขอบคุณมากครับ ใช้งานได้ปกติละ  [ปลื่ม]