ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง Set top box แบบต่อผ่านจานดาวเทียม ครับ  (อ่าน 1754 ครั้ง)

ออฟไลน์ jxmanu17

• *
รบกวนสอบถามครับ

- ไม่ทราบว่ามี Set top box แบบต่อผ่านจานดาวเทียม ยี่ห้อและรุ่นไหนบ้างครับ ที่สามารถบันทึกรายการที่เป็นช่อง HD หรือ ช่องที่มีลิขสิทธิ์
แล้วนำไฟล์ที่บันทึก มาเปิดในคอมได้บ้างครับ คือผมใช้เครื่อง PSI O2 Digital HD แล้วบันทึกรายการในช่อง HD หรือบ้างช่องที่ติดลิขสิทธิ์ แล้ว
นำมาเปิดในคอม แต่ก็เปิดไม่ได้อ่ะครับ

ขอรบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ KVYoung

• Edge LED TV member
Re: สอบถามเรื่อง Set top box แบบต่อผ่านจานดาวเทียม ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2014, 08:25:19 pm »
เครื่องที่เป็นของไทยยังไม่เคยพบเลยครับ มีแต่ต้องเล่นเฉพาะเครื่องของมัน

ออฟไลน์ jxmanu17

• *
Re: สอบถามเรื่อง Set top box แบบต่อผ่านจานดาวเทียม ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2014, 11:12:41 pm »
ขอบคุณครับ