ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัล Sony DVD & สาย HDMI  (อ่าน 64319 ครั้ง)

ออฟไลน์ LCDTVTHAILAND

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
ประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัล Sony DVD & สาย HDMI จาก เกมส์ "ตามหารางวัลกับ AKIHABARA

ผู้ที่ได้รับรางวัล DVD Player ของ Sony มูลค่า 2,990 บาท ได้แก่

และผู้กล้าที่เอาชนะทั้งสามข้อและโชคด้วยคือ..... คุณ piyapart  นะครับ ยินดีด้วยครับ

สำหรับข้อสุดท้ายนี้ B-Boy และนาย Roman เป็นคนจับฉลากผู้โชคดีเองอีกนะครับ ได้ผู้โชคดีแล้วนะครับ ได้รับ Sony HDMI ได้แก่............

รวมรายชื่อผู้ตอบคำถามได้ถูกต้องไว้ในโถ

และผู้โชคดีคือ..... คุณ gatai  นะคราบ ยินดีด้วยครับ

และผู้โชคดีอีกท่านคือ.....คุณ aek360 นะคราบ ยินดีด้วยครับ

และสำหรับข้อที่ 1 ที่ผู้โชคดีคือคุณ balljovi นั้นไม่ได้ทำการติดต่อกลับมาตามเวลาที่กำหนด

ทำให้ B-Boy ต้องจับผู้โชคดีท่านใหม่แทนนะครับ

และผู้โชคดีคือ..... คุณ adrenalin  นะคราบ ยินดีด้วยครับ

PM ที่อยู่ในการจัดส่งมาให้ B-Boy ด้วยนะครับ

สวัสดีครับพี่น้อง LCDTVTHAILAND.COM ทุกๆท่าน

เนื่องจากร้าน Akihabara ซึ่งเป็นร้านค้าผู้สนับสนุนของเรานะครับ ได้มอบ เครื่องเล่น Sony DVD player DVP-NS708H จำนวน 1 เครื่องมูลค่า 2,990 บาท และสาย HDMI Sony จำนวน 4 เส้น ให้กับทางทีมงาน ครั้นทางเราจะเอามาใช้งานเองก็จะเป็นการไม่สมควร ทางทีมงานได้จัดกิจกรรมเล่นเกมส์...“ตามหารางวัลกับ Akihabara” (Copy ชื่อหนังกันเลย) เพื่อชิงเครื่องเล่น Sony DVD player DVP-NS708H จำนวน 1 เครื่องมูลค่า 2,990 บาท และสาย HDMI Sony จำนวน 4 เส้น...ง่ายๆ!!! เพียงตอบคำถามใน webboard ของ LCDTVTHAILAND.COM ก็มีสิทธิ์ลุ้นรับรางวัล

โดยคำถามสำหรับเล่นเกมส์ “ตามหารางวัลกับ Akihabara” ชิงรางวัล เครื่องเล่น Sony DVD player DVP-NS708H จำนวน 1 เครื่องและสาย HDMI Sony 4 เส้น จะแบ่งเป็น 3 ข้อ

คำถามข้อ 1 วันที่ 1-5 สิงหาคม 2552 (แจก HDMI 1 เส้น)
คำถามข้อ 2 วันที่ 6-10 สิงหาคม 2552 (แจก HDMI 1 เส้น)
คำถามข้อ 3 วันที่ 11-15 สิงหาคม 2552 (แจก HDMI 2 เส้น)

สุดท้ายรางวัลพิเศษสุดๆ สำหรับคนที่ตอบถูกทุกข้อตั้งแต่ ข้อ 1 ถึง ข้อ 3  เราจะเอาฉลากมายำเพื่อจับแจก เครื่องเล่น Sony DVD player DVP-NS708H 1 เครื่อง

กิจกรรมนี้ขอสงวนสิทธิ์เฉพาะสมาชิก webboard LCDTVTHAILAND.COM นะครับ
สมัครสมาชิก webboard LCDTVTHAILAND.COM ง๊ายง่ายคลิ๊กเลยครับ!!

และแล้วก็มาถึงคำถามข้อสุดท้าย เพื่อนๆ คนไหนตอบถูกมาแล้ว 2 ข้อก็รีบเข้ามาตอบเลย อาจเป็นผู้โชคดีได้รางวัลใหญ่ Sony DVD player DVP-NS708H แต่สำหรับคนที่ตอบถูกบางข้อหรือไม่ถูกทั้ง 2 ข้อ ก็ไม่ต้องเสียใจ   [ร้องไห้] นะครับ เพราะยังมีสาย HDMI ให้รุ่นถึง 2 เส้นนะครับบบ...

คำถามข้อที่ 3 (ประจำวันที่ 11-15 สิงหาคม 09) แจกสาย HDMI 2 รางวัล!

TV เบื้องหลังเเผ่นป้ายนี้เป็น TV ยี่ห้อใด? เเละ รุ่นใด?
เราจะเปิดเเผ่นป้ายเพิ่มทุกวันครับ!!

____________________________________________________________________________________________

Luffy แอบกระซิบนิดว่าคำตอบทางเจ้าของร้านบอกเป็นรุ่นที่ขายดีมากมาย...ลองโทรไปถามที่ร้าน Akihabara 02-333-1888 ได้นะครับ ___________________________________________________________________________________________

กิจกรรมนี้ขอสงวนสิทธิ์เฉพาะท่านที่เป็นสมาชิก Webboard LCDTVTHAILAND.COM นะครับ
โดยท่านที่ยังไม่ได้เป็นก็รับสมัครสมาชิก Webboard LCDTVTHAILAND.COM ดูวิธีการสมัครด้านล่าง

หมายเหตุ
-   หมดเขตการร่วมตอบคำถามข้อที่ 3 คืนวันที่ 15 สิงหาคม เวลา 23.45 น. นะคร๊าบ    

กติกาผู้เข้าร่วมกิจกรรม
1. ผู้โพสต์ตอบคำถามได้ถูกต้องเท่านั้นนะครับที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัล แต่!!ข้อความหรือคำตอบใดที่มีการ Edit ทางทีมงานจะไม่นับรวมไปด้วยนะครับ
2. สมาชิก 1 ท่าน(หรือ 1 Username) สามารถโพสต์คำตอบได้แค่คำตอบเดียวนะครับ
3. ทางทีมงานจะเฉลยคำตอบที่ท้ายกระทู้กิจกรรม ก่อนทำการปิดกระทู้ในแต่วันที่กำหนดครับ
4. เราจะประกาศรายชื่อผู้ได้รับรางวัลในแต่ละข้อทางเว็บไซด์ LCDTVTHAILAND.COM ในวันถัดไปหลังจากปิดรับคำตอบของแค่ละข้อครับ กรณีมีผู้ตอบถูกหลายท่านจะใช้การจับฉลากตัดสินครับ
5. คำตัดสินของทีมงานถือได้ว่าเป็นที่สิ้นสุดนะคร้าบบบบ!!
ใคร อยากได้สาย HDMI แบบฟรี ฟรี!!! ห้ามพลาดโดยเด็ดขาด กับ 3 คำถามง๊ายง่าย....ไป ”ตามหารางวัลกับ Akihabara” ได้แล้วครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
[/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2009, 01:15:01 am โดย B-Boy ณ ตึกแดง »

ออฟไลน์ LCDTVTHAILAND

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
วิธีการสมัครสมาชิกเว็บบอร์ด

1.   เมื่อเข้าสู้หน้า เว็บบอร์ด ให้ไป Click ที่ “สมัครสมาชิก”
2.   กรอกชื่อที่ท่านจะใช้ใช้ในเว็บบอร์ด
3.   ใส่ E-mail โดยขอให้ทุกท่านใช้ E-mail จริงในการสมัครสมาชิกเนื่องจากการติดต่อผูร่วมกิจกรรมจะใช้การติดต่อทาง E-mail เป็นหลักครับ
4.   ใส่รหัสผ่าน และ ยืนยันรหัสผ่านอีกครั้ง (ความยาวรหัสผ่านเกิน 4 ตัวอักษรนะครับ)
5.   กด “ตกลง” และ กด “สมัครสมาชิก” ด้านล่างเป็นอันเสร็จเรียบร้อยครับ

[yes] [yes] [yes] [yes]

ออฟไลน์ xylem984

• *

ออฟไลน์ tekkenman

• Flat TV member
  • *
ซัมซุง บี650

ออฟไลน์ kimber

• *
Samsung B650 LCD TV Crystal Design

ออฟไลน์ teerayut.a

• *

ออฟไลน์ ken1971

• LCD TV member
  • **
คำตอบคือ ทีวี lcd Samsung B650
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2009, 11:06:24 am โดย ken1971 »

ออฟไลน์ madzdog

• *
ขอตอบด้วยคนนะครับ
Samsung B650 LCD TV Crystal Design   [เท่ห์]

ออฟไลน์ tassapon

• *
รุ่นนี้ครับ Samsung B650 LCD TV Crystal Design

ออฟไลน์ nutkunkup

• *
Samsung LCD TV รุ่น B650 ค๊าฟ [เศร้า]

ออฟไลน์ sthanong

• *
TV เบื้องหลังเเผ่นป้ายนี้เป็น TV ยี่ห้อใด?

LCD TV Samsung

เเละ รุ่นใด?

B650

[ไม่พูด]

ออฟไลน์ wasano

• *

ออฟไลน์ MRJOEDOTCOM

• *
Samsung LED TV B7000WR (Series 7)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2009, 04:10:36 pm โดย MRJOEDOTCOM »

ออฟไลน์ ReJInA

• *
Samsung B650 LCD TV Crystal Design คับ

[หื่น]

ออฟไลน์ crazyaud

• *
Samsung B650 LCD TV Crystal Design    [ปลื่ม]

ออฟไลน์ NukhchiN

• *
SAMSUNG B650 LCD TV CRYSTAL DESIGN

ออฟไลน์ Maveric

• *
Samsung LCD TV รุ่น B650 คับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ superslim

• Edge LED TV member
ตอบนะครับ

Samsung LED TV B7000 (Series 7) ครับ มั่นใจ 100%%%%