ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัล Sony DVD & สาย HDMI  (อ่าน 64333 ครั้ง)

ออฟไลน์ hellhounds

• *
B750 LCD TV เดาเอานะครับ

ออฟไลน์ B-Boy ณ ตึกแดง

• Full LED TV member
YoYo!!!

B-Boy ได้รายชื่อสุดยอดผู้กล้าที่เหลือรอดมาจนถึงข้อสุดท้ายแล้วนะครับ 30 ท่านพอดิบพอดีครับ

1   adrenalin
2   aek360
3   akegamer
4   Atomic
5   babybank
6   chunbogbog
7   dadayama
8   gangho
9   gatai
10   gongzila 
11   honda_40
12   jade7117
13   kem
14   kreangsak
15   krit009
16   MRJOEDOTCOM
17   mcwayh_aj
18   nattha_tum
19   piyapart
20   pochi
21   porxpor
22   Sitato
23   sodachayen
24   solossak
25   tataweb
26   xylem984
27   yakshiphai
28   yuasa 
29   yuthkingscross
30   zinzen

ใครจะได้รางวัล Sony DVD ไปใช้ไว้รอลุ้นวันจันทรืนะครับ

ปล. B-Boy ขออนุญาติตัดสิทธิคุณ balljovi นะครับ เนื่องจาก ไม่ทำการติดต่อมาตามที่กำหนด
      ซึ่งผมจะทำการจับใหม่วันจันทร์เช่นกันนะครับ

ออฟไลน์ yuthkingscross

• Flat TV member
  • *
เสียวโว้ย!!!!!!

[คิคิ] [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]

ออฟไลน์ gangho

• *

ออฟไลน์ mcwayh_aj

• *
เย่...

ตอบถูกทั้ง 3 ข้อเลยยย

ออฟไลน์ pop_eye

• *
ผมสิ มาตอบ ข้อ 1 ไม่ทัน  [เศร้า]

ออฟไลน์ dadayama

• *
อยากได้เครื่องเล่นอ่ะคับ ซื้อ LG LH50YR มานานละ ยังไม่มีเครื่องเล่น DVD เลยอ่ะ  [ไม่เอา]

วันนี้ลุ้นทั้งวันเลย ตอนไหนผลจาออกน๊า

ออฟไลน์ Roman

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND.com
เด๋วคุณ B-Boy มาประกาศแน่ๆ ขอเวลาแกทำฉลากแปปเดียวครับ

รับรองงานนี้ลุ้นกันตัวโก่งแน่ๆ ติดตามผู้โชคดีที่จะได้รับ HDMI 2 เส้น และ รางวัลใหญ่ Sony DVD Player ที่กระทู้นี้ เร็วๆนี้นะครับ

[yes] [yes] [yes] [yes] [yes] [yes] [yes] [yes] [yes]

ออฟไลน์ piyapart

• *
น่าจะเอา HDMI อีกเส้นที่เป็นของรางวัลอันแรกมาจับพร้อมกันด้วยนะครับ

[กระดึบ]

ออฟไลน์ B-Boy ณ ตึกแดง

• Full LED TV member
Re: ประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัล Sony DVD & สาย HDMI
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 01:16:19 am »
ประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัล Sony DVD & สาย HDMI จาก เกมส์ "ตามหารางวัลกับ AKIHABARA

ผู้ที่ได้รับรางวัล DVD Player ของ Sony มูลค่า 2,990 บาท ได้แก่

และผู้กล้าที่เอาชนะทั้งสามข้อและโชคด้วยคือ..... คุณ piyapart  นะครับ ยินดีด้วยครับ

สำหรับข้อสุดท้ายนี้ B-Boy และนาย Roman เป็นคนจับฉลากผู้โชคดีเองอีกนะครับ ได้ผู้โชคดีแล้วนะครับ ได้รับ Sony HDMI ได้แก่............

รวมรายชื่อผู้ตอบคำถามได้ถูกต้องไว้ในโถ

และผู้โชคดีคือ..... คุณ gatai  นะคราบ ยินดีด้วยครับ

และผู้โชคดีอีกท่านคือ.....คุณ aek360 นะคราบ ยินดีด้วยครับ

และสำหรับข้อที่ 1 ที่ผู้โชคดีคือคุณ balljovi นั้นไม่ได้ทำการติดต่อกลับมาตามเวลาที่กำหนด

ทำให้ B-Boy ต้องจับผู้โชคดีท่านใหม่แทนนะครับ

และผู้โชคดีคือ..... คุณ adrenalin  นะคราบ ยินดีด้วยครับ

PM ที่อยู่ในการจัดส่งมาให้ B-Boy ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ adrenalin

• *
Re: ประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัล Sony DVD & สาย HDMI
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:15:57 am »
[yes] [yes] [yes]
ฮือๆๆๆ แก่มาจนอายุเลข 3 นำหน้าแล้ว เพิ่งจะเคยโชคดีก้อวันนี้ .... 3 วันก่อน เมียก้อเพิ่งโดยหวยกิน ต้องขอบคุณ Lcdthailand และ ร้าน AKIHABARA ด้วยครับ

555+

ออฟไลน์ yuthkingscross

• *
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:57:28 am »
ใครได้อะไรไป... ช่วยมารีวิวให้น้ำลายไหลหน่อยสิ........

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ gangho

• *
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 08:01:34 pm »
 [เศร้า]

ออฟไลน์ goFASTER

• *
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 11:55:24 am »
 [หื่น]

ออฟไลน์ bestmore

• *
    • consumershopcheap
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 12:50:33 pm »
อืม...
ต่างคนต่างมั่นใจ
แต่ผมไม่รู้เลย
ขอบคุณครับ [โขก]