ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ !!! ห้ามโพสท์ขายของในห้องนี้และรวมถึงของผิดกฎหมาย  (อ่าน 21458 ครั้ง)

ออฟไลน์ LCDTVTHAILAND

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
ประกาศ !!! ห้ามโพสท์ขายของในห้องนี้และรวมถึงของผิดกฎหมาย

สืบเนื่องจากห้องนี้เป็นห้องพูดคุยเรื่อง จานดาวเทียม และ เคเบิ้ลทีวี

ให่พูดคุยสอบถามกันอย่างเดียวนะครับ

ห้ามโพสต์ขายของ เช่น Server, Dreambox, เว็บบิท และอื่นที่ผิดกฎหมาย

หากฝ่าฝืนจะโดนแบน User และ IP ครับ

LCDTVTHAILAND.COM
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2011, 10:18:09 pm โดย LCDTVTHAILAND »

ออฟไลน์ wannisa_ole

• Flat TV member
  • *
admin จัดการหน่อยครับ หลายห้องแล้ว [คุก] [โขก]

ออฟไลน์ pae2551

• LCD TV member
  • **
Admin ทำงานด้วยครับ ห้องพูดคุยเคเบิล ดาวเทียม กลายเป็นห้องซื้อขายแล้วคู๊ณ

ออฟไลน์ marshall

• LCD TV member
  • **
ทำไมกระทู้ผมไม่มีคำว่า new ครับ  ใครก็ได้ช่วยตอบหน่อย มือใหม่ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ luis555

• Flat TV member
  • *
ปอล ป็อกบา มิดฟิลด์ชาวฝรั่งเศสของผลบอลสด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด จะต้องพักการลงสนามนานถึง 6 สัปดาห์ หลังจากที่ได้รับบาดเจ็บแฮมสตริงจากเกม
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก เมื่อวันอังคารที่ผ่านมา ซึ่งทีมปีศาจแดงเปิดบ้านเอาชนะ เอฟซี บาเซิ่ล 3-0

ดาวเตะวัย 24 ปี ได้รับบาดเจ็บจนต้องเปลี่ยนตัวออกตั้งแต่ครึ่งแรก ล่าสุดจากผลการสแกนได้ยืนยันออกมาแล้วว่าเจ้าตัวจะต้องพัก 6 สัปดาห์ หรืออย่างน้อยที่สุดก็ 1 เดือนเต็มๆ
ซึ่งจะทำให้เขามีโอกาสพลาดเกมสำคัญที่จะออกไปเยือน ลิเวอร์พูล วันที่ 14 ตุลาคมนี้
สำหรับเกมที่ ป็อกบา จะไม่สามารถลงสนามได้อย่างแน่นอน เริ่มต้นตั้งแต่เกมลีกที่จะพบกับ เอฟเวอร์ตัน, เซาแธมป์ตัน และ คริสตัล พาเลซ รวมไปถึงเกม
คาราบาว คัพ รอบ 3 ที่จะเจอกับ เบอร์ตัน อัลเบี้ยน และเกม แชมเปี้ยนส์ ลีก ที่ออกไปเยือน ซีเอสเคเอ มอสโกว์ วันที่ 27 กันยายนนี้ด้วย

ออฟไลน์ bigdaddy

• *
    • whatthefix.lnwshop.com