ผู้เขียน หัวข้อ: Samsung smart TV ไม่มี samsung app อ่ะครับ..!!  (อ่าน 6562 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ait jr.

• *
Samsung smart TV ไม่มี samsung app อ่ะครับ..!!
« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 01:30:36 am »
คือผมได้ Smart TV ที่แถมกับรถยนต์ Toyota มาน่ะครับ  พยายามจะลง app เพิ่ม แต่ไม่มี ช่องตรง samsung app ให้เลือก app เพิ่มน่ะครับ
ปล.มือใหม่กับ smart TV มากครับ [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ออฟไลน์ Veron

• *
Re: Samsung smart TV ไม่มี samsung app อ่ะครับ..!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 03:16:49 pm »
เลื่อนลงมาล่างสุดที่เมนู ยอดนิยม มีอะไรใหม่ หมวดหมู่ Apps อยู่ในนั้นครับ    [กระดึบ]

ออฟไลน์ Surat1688

• Flat TV member
  • *