ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเลือก Hd player หน่อยคับ  (อ่าน 2479 ครั้ง)

ออฟไลน์ aunchiangmai

• *
ช่วยเลือก Hd player หน่อยคับ
« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 11:01:39 am »
ผมเพิ่งเริ่มต้นเล่น ช่วยเลือกหน่อยคับ เอายี่ห้อไหน play on/ dune / medc8er  ขอบคุนครับ (งบประมาน 7000)

ออฟไลน์ wat12

• Full LED TV member
  • ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
Re: ช่วยเลือก Hd player หน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 04:51:04 pm »
เอาแบบคุ้มสุด  Dune TV102 DVBT2 Nicty SHop ครับ..........หกพันกว่า  แต่ได้อะไรๆ ครบๆ
 SET Tob box TV Digital ไม่สน   + Antenna UHF แจ่มๆ  น่าจะยังอยู่ในงบครับ

ต่อHDMI ผลักภาระ  ไปให้เอวีอาร์ถอดรหัสเสียงให้ [คิคิ]