ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 670 ครั้ง)

ออฟไลน์ sperm69

• *
สอบถามหน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 03:42:23 pm »
กำลังจะซื้อ TV ใหม่ครับ จิงๆกะจะซื้ออีก 1-2 เดือนครับ ย้ายไปบ้านใหม่

แต่รอไม่ไหวครับ กะว่าเอามาดูบอลโลกหนนี้ด้วย

ขอคำแนะนำหน่อยครับรุ่นไหนดีครับ 40000 + - ได้นิดหน่อยครับ

ที่เล็งๆไว้ก็ ของ sony ไม่ก็ panasonic ครับ อยากได้ 50-55 นิ้วครับ

อยากได้เป็น smart TV ครับ เพราะกะว่าที่ซื้อ คือ ดูบอลผ่านเน็ตได้ด้วยครับ

เพราะตอนนี้ซื้อมาก็คงดูผ่าน เน็ตในห้องครับ ไม่ได้ต่อเสาอากาศแน่ๆ
(ต่อไปบอลลีกคงผ่านเน็ตเหมือนกันครับ)
--- ขอบคุณทุกคำตอบครับ ---
ปล.ขออภัยถ้าผิดบอร์ดครับ

ออฟไลน์ sperm69

• *
Re: สอบถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 08:29:11 am »
 [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]