ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับกล่องตัวนี้ของเจ้าไหนใครใช้อยู่ครับ  (อ่าน 2504 ครั้ง)

ออฟไลน์ nahpak

• Flat TV member
  • *
    • ºÑµÃ¾¹Ñ¡§Ò¹
แต่ก่อนเคยใช้ยังไม่ค่อยปลื่มเท่าไรไม่ทราบว่าตอนนี้ดีไหมครับดูลื่นไหมหรือมีเบอร์ติดต่อได้ไหมครับ
ผมซื้อกับคนชื่อตี๋ ประมาณนี้ครับขอบคุณครับ

แก้ไขลืมใส่รูปครับ

http://upic.me/show/51560092

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2014, 04:01:06 pm โดย nahpak »

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
มันเหมือนกับปิรามิดนะครับ ถ้าฐานรากไม่แข็งแรง รองรับน้ำหนักได้น้อย มันก็ง่อนแง่นเป็นธรรมดาละครับ ถ้าเครื่องเดิมยังอยู่ก็ลองหาห้องเช่าใหม่น่าจะเวิร์คกว่านะครับ

• *
มันเหมือนกับปิรามิดนะครับ ถ้าฐานรากไม่แข็งแรง รองรับน้ำหนักได้น้อย มันก็ง่อนแง่นเป็นธรรมดาละครับ ถ้าเครื่องเดิมยังอยู่ก็ลองหาห้องเช่าใหม่น่าจะเวิร์คกว่านะครับ

ขอบคุณมากครับที่เข้ามาช่วยตอบครับผมคือตอนนี้มีแนะนำที่ไหนไหมครับ
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับหลังไมก็ได้ครับกล่องเก่าใช้ได้ใช่ไหมครับ

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????

ขอบคุณมากครับที่เข้ามาช่วยตอบครับผมคือตอนนี้มีแนะนำที่ไหนไหมครับ
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับหลังไมก็ได้ครับกล่องเก่าใช้ได้ใช่ไหมครับ
๐๘ ๓๐๓๑ ๙๘๑๓ ครับ

• *
ดึกแล้วเกรงใจพรุ่งนี้ต่อยโทรครับมีไอดีไลน์ไหมครับ

ดึกแล้วเกรงใจพรุ่งนี้ต่อยโทรครับมีไอดีไลน์ไหมครับ
ช่วงนี้เป็นมนุษย์ค้างคาว ต้องบินไปบราซิลทุกคืน บินถึงบ้าง ไม่ถึงบ้าง แล้วแต่ว่าจะมีแรงบินมั๊ย

ไลน์ก็ชื่อยูสเซอร์เลยครับ แต่บางครั้งอาจจะตอบช้า