ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขายแผ่นdvdคอนเสิร์ตมือสองผมใช้เองที่บ้าน แผ่นแท้ทุกแผ่นครับ  (อ่าน 889 ครั้ง)

ออฟไลน์ สายัน

• Edge LED TV member
มีแผ่นdvdคอนเสิร์ตมือสองผมใช้งานเองที่บ้าน ทั้งหมด 17 อัลบั้มดังรูปครับ แผ่นแท้ทุกแผ่นครับ(ถ่ายมือถือภาพไม่ค่อยชัดครับ) เก็บไว้ไม่ค่อยได้ใช้ส่วนใหญ่จะเก็บลงhddดูจากbox playerครับเผื่อท่านใดสนใจครับ ขายรวม 1,500 บาท พร้อมส่งลงทะเบียนให้ครับ ผมอยู่นครศรีธรรมราชครับ สนใจโพสต์หน้าบอร์ดหรือpmมาได้ครับ    ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2014, 06:54:29 pm โดย สายัน »