ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเป็น เจ้าของ popcorn C200 รับชื้อครับ  (อ่าน 1315 ครั้ง)

ออฟไลน์ ืnachapop

• Edge LED TV member
ท่านใดเป็น เจ้าของ popcorn C200 รับชื้อครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 11:15:02 am »
ท่านใค ที่ต้องการ ขาย  popcorn C200   รับชื้อ นะครับ จะเอาไปใช้เองครับ

ขอ สภาพ ดีหน่อยนะครับ  ราคาคุยกันได้เลยครับ

ผมไปรับของเองครับ   ขอเป็น เขต  กทม  และ  ปริมณฑล   

ติดต่อ    คุณ  ฮอท    0892045339   ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ หนึ่ง..bk51

Re: ท่านใดเป็น เจ้าของ popcorn C200 รับชื้อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 04:50:25 pm »
ช่วยดันครับ ส่วนตัวใช้c200อยู่ผมคิดว่าตัวนี้คุ้มครับในแง่วัสดุอุปกรณ์ดูแข็งแรง ส่วนสายACสามารถเปลี่ยนได้ด้วยและช่องใส่HDDถ้าไม่ใช้หาไดร์ฟ บลูเรย์หรือดีวีดีก็ได้ของPCมาใส่เล่นแผ่น ภาพสวยไปอีกแบบ [ปลื่ม] [ปลื่ม]

Re: ท่านใดเป็น เจ้าของ popcorn C200 รับชื้อครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 08:16:35 am »
ขอบคุณ  คุณ thainavig มากครับ   ที่มาช่วยดัน     ผมกะจะเอามาเปิดเพลงนะครับ มันมีหน้าจอ ชัด ดี 

ขอบคุณ คุณ  suchart   ด้วยครับ  ที่มาเป็นธุระดูของให้ ที่พันธ์ทิพย์ น้ำใจ ดี จริงๆ ครับ     [ปลื่ม]

ใคร เบื่อแล้ว  โทรหา ผมได้เลยนะครับ

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 10:36:39 am »
ขอบคุณ  คุณ thainavig มากครับ   ที่มาช่วยดัน     ผมกะจะเอามาเปิดเพลงนะครับ มันมีหน้าจอ ชัด ดี 

ขอบคุณ คุณ  suchart   ด้วยครับ  ที่มาเป็นธุระดูของให้ ที่พันธ์ทิพย์ น้ำใจ ดี จริงๆ ครับ     [ปลื่ม]

ใคร เบื่อแล้ว  โทรหา ผมได้เลยนะครับ

ไม่เป็นไรครับ   ยินดี ที่ได้รู้จักเพื่อนเพิ่มขึ้น  ยินดี ที่ได้มิตรภาพเพิ่มขึ้นครับ

หาได้ไว ๆ นะครับ   [ปลื่ม]   

ถ้าหาไม่ได้แล้วอาจจะมีเสียดาย ...     (   เพราะ C200  มันแจ่มจริง ๆ   555++ )   [คิคิ] [คิคิ]

ออฟไลน์ EDITION

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 01:39:34 pm »
ผมก็ใช้อยู่ครับ โอเครดีครับ

ตอนหามักไม่ค่อยมี ตอนมีมักไม่ได้หา

ก่อนหน้านี้เห็นเค้ามาเอามาปล่อยกันเยอะเลย เหอๆ...

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 03:57:41 pm »
ผมก็ใช้อยู่ครับ โอเครดีครับ

ตอนหามักไม่ค่อยมี ตอนมีมักไม่ได้หา

ก่อนหน้านี้เห็นเค้ามาเอามาปล่อยกันเยอะเลย เหอๆ...

นั่นสิครับ ตอนมีของดันไม่ต้องการ         

หาต่อไปครับ   ใครเบื่อ โทรมาคุยได้เลยครับ