ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำเสาภายในอาคารหน่อยครับ  (อ่าน 1432 ครั้ง)

ออฟไลน์ far424

• Flat TV member
  • *
ช่วยแนะนำเสาภายในอาคารหน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 09:01:45 pm »
ผมซื้อกล่อง planetcomm และมีเสาของเขาแถมมาด้วย แต่เมื่อนำมาติดตั้ง กลับหาสัณญาณไม่พบ ผมอยู่คอนโดแถวสะพานใหม่
รบกวนถามว่าจะซื้อเสามาเปลี่ยนใหม่ ควรใช้ยี่ห้อไหนดี

ออฟไลน์ 9toy

• Flat TV member
  • *
Re: ช่วยแนะนำเสาภายในอาคารหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2014, 01:52:46 pm »
ผมซื้อกล่อง planetcomm และมีเสาของเขาแถมมาด้วย แต่เมื่อนำมาติดตั้ง กลับหาสัณญาณไม่พบ ผมอยู่คอนโดแถวสะพานใหม่
รบกวนถามว่าจะซื้อเสามาเปลี่ยนใหม่ ควรใช้ยี่ห้อไหนดี

เสาภายใน ขึ้นอยู่กับพื้นที่ด้วยครับ ถ้าจะให้ชัวร์ว่าได้ชองครบต้องเสาก้างปลา ครับ