ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับหนัง 2d+3d กับเดียวๆ 2d 3d แง่คุณภาพ  (อ่าน 3564 ครั้ง)

ออฟไลน์ duncan98

• Flat TV member
  • *
สอบถามครับหนัง 2d+3d กับเดียวๆ 2d 3d แง่คุณภาพ
เจอหนัง avatar 2d+3d แผ่นดุ3d ได้ ส่วน 2d ใช้ภาพด่านซ้ายที่แทรกของ 3d มาดูใน 2d
1.ถ้าเทียบกัน หนัง 2d+3d เทียบในการดูแผ่น2d เดี่ยวๆ กับ 3d เดี่ยว ต่างกันไหมครับ อันไหนดีกว่าครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Paramount

• Flat TV member
  • *
Re: สอบถามครับหนัง 2d+3d กับเดียวๆ 2d 3d แง่คุณภาพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 06:08:42 pm »
อย่างไหนมีพื้นที่จักเก็บข้อมูลมากกว่าก็ต้องดีกว่าเป็นธรรมดาครับ ถ้ามีพื้นที่จัดเก็บพอๆกัน ชนิดที่ไม่ต้องรับภาระเพิ่มเข้ามาก็ต้องดีกว่า ทั้งนี้ก็ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์เครื้องเล่นของคุณด้วยน่ะครับว่ารองรับคุณภาพเพียงใดแน่ะนำให้เน้นคุณภาพที่ต้นทางไว้ก่อนจะดีกว่าครับ [เท่ห์]