ผู้เขียน หัวข้อ: หนังblurayแผ่นแท้ ซื้อที่ไหนดี  (อ่าน 3202 ครั้ง)

ออฟไลน์ kling

• Flat TV member
  • *
หนังblurayแผ่นแท้ ซื้อที่ไหนดี
« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2014, 08:27:50 pm »
ถ้าจะซื้อหนังblurayแผ่นแท้ ไม่ทราบว่าร้านไหนดีครับ
พอจะมีร้านแนะนำไหม?

รวมถึงระบบสมาชิกของแต่ละที่(cap ,boomerang ,....) ที่ไหนดีกว่าครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ toommenk

• LCD TV member
  • **
Re: หนังblurayแผ่นแท้ ซื้อที่ไหนดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2014, 07:37:29 am »
ถ้าเป็นมือหนึ่งร้านไหนก็ได้ครับ บูมเมอแรง แมงป่อง cap ราคาพอๆกันเท่าที่ผมเข้าไปซื้อนะ
มีบริการเปลี่ยนแผ่นหากแผ่นมีปัญหาภายใน7วันมาพร้อมใบเสร็จ

แต่ที่ประทับใจมากๆก็ของบูมเมอแรง ผมตามหาดีวีดีฉบับ limited การ์ตูนเรื่องโฉมงามกับเจ้าชายอสูร
ตอนนั้นผมอยู่นนทบุรีเลยลองไปตามหาที่สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วานเจ้าหน้าที่เค้าลองหาดูให้
แต่ที่สาขาเค้าไม่มีเลยโอนจากสาขาอื่นมาให้ ไม่ถึงสัปดาห์เค้าก็โทรมาให้ไปรับของดีใจมากๆครับ

[รัก]
ถ้าพูดถึงระบบสมาชิก อันนี้ผมไม่แน่ใจนะ เพราะทั้งบูมเมอแรงกับแมงป่องที่เห็นก็คล้ายกัน
เป็นสมาชิกจะซื้อได้ในราคาถูกกว่าปกติ แล้วก็มีสะสมแต้มครับ