ผู้เขียน หัวข้อ: BD OPPO 93 เฟิร์มแวร์ล่าสุด ยังติด Cinavia อยู่เปล่าครับ  (อ่าน 2890 ครั้ง)

ออฟไลน์ norradach

• Flat TV member
  • *
BD OPPO 93 เฟิร์มแวร์ล่าสุด ยังติด Cinavia อยู่เปล่าครับ
พอดีผมเล่นแผ่นที่ติด Cinavia มันไม่เห็นขึ้นข้องความอะไรมาเลย

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
Re: BD OPPO 93 เฟิร์มแวร์ล่าสุด ยังติด Cinavia อยู่เปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 09:57:11 am »
93/95 ปลอดภัยจาก cinevia ทุก fw ครับ
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í