ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ สอบถามเรื่องการต่อ iPad ออก LG Smart TV เพื่อร้องคารโอเกะค่ะ  (อ่าน 2027 ครั้ง)

ออฟไลน์ cheetah

• *
สวัสดีค่ะ
รบกวนสอบถามพี่ๆ เรื่องการเชื่อมต่อ iPad ออก LG Smart TV เพื่อร้องคารโอเกะค่ะ
คือที่เครื่อง iPad ติดตั้ง App Yokee (คาราโอเกะ) เรีียบร้อยและสามารถร้องเพลงโดยใช้หูฟังจากเครื่อง iPad ได้แล้ว แต่ต้องการให้เพลงคาราโอเกะจาก iPad ไปขึ้นจอ LG Smart TV พร้อมทั้งต่อไมค์โครโฟนด้วย ไม่ทราบว่าจะต้องติดตั้งหรือซื้ออุปกรณ์ใดมาเพิ่มบ้างคะ ลองหาข้อมูลทาง Internet แล้วมีแต่ต่อกับโฮมเทียเตอร์ อย่างเดียวค่ะ อย่างไรรบกวนด้วยนะคะพี่ๆเพื่อนๆค่ะ ขอบคุณมากค่ะ