ผู้เขียน หัวข้อ: ขายลำโพง PSB Image B4 Compact Bookshelf สภาพดีมาก เสียงดีด้วยครับ  (อ่าน 2898 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jin

• Edge LED TV member
อายุไม่น่าถึงปีครับ ตัว B4 เหมาะกับใคร เหมาะกับคนที่เอาไว้ฟัง 2 chanels หรือ ใครใช้ชุด in the box อยู่แล้วอยากเปลี่ยนคู่หน้าไม่อยากเปลี่ยนแอมป์ ตัวนี้เหมาะมาก ฟังเพลง ดูคอนเสิร์ตเสียงเปิด และใสกว่าแน่นอน ขับง่ายอีกต่างหาก

สภาพไร้ริ้วรอยครับ ใส่หน้ากากตลอด กล่องคู่มืออยู่ครบครับ

ชมรูปจริงได้เลยครับ

รหัส : PSB Image B4
ยี่ห้อ : PSB
รุ่น : Image B4
ราคาปกติ :  10,900.00 บาท     
รายละเอียดย่อ :
Mini Monitor ที่ให้สุ้มเสียงเกินตัวจนน่าทึ่ง สีดำ
รายละเอียดทั้งหมด :

ถือเป็นลำโพงขนาดใหม่ล่าสุดที่เข้ามาอยู่ในซีรี่ส์ นี้ เพราะแต่เดิมจะเล็กสุดที่ขนาดของ B 5 แต่ B 4 นี้จะเล็กลงไปอีก ด้วยตั้งใจให้เป็นลำโพงสำหรับการทำงานในระบบเสียง Multi Channel ที่ต้องใช้ลำโพงจำนวนมาก แต่ติดที่ข้อจำกัดของห้องที่มีขนาดเล็ก หรือจะเอาไปใช้เป็นลำโพงกลางแหลม ในระบบ 2.1 ก็เหมาะสมดีทีเดียว วูฟเฟอร์ที่ใช้เป็นขนาด 4 นิ้ว ดังนั้นรุ่นนี้หากต้องการเสียงครบๆ ก็ควรที่จะมีสับ-วูฟเฟอร์ ดีๆสักตู้หนึ่งก็จะเหมาะมากครับ

ทั้งระบบตอสนองความถี่ 60 Hz 23,000 Hz (+/- 3 db) เบสส์ทำงานสุดๆลงที่ 55 hz ความไวสูง 87 db แนะนำให้ใช้กับแอมป์ 10 ? 80 วัตต์ หนักข้างละ 2.6 Kg ขนาด กว้าง 133 สูง 232  ลึก 168 ม.ม

ใหม่ไม่ใหม่ดูรูปได้เลยครับ

อุปกรณ์ครบกล่อง ใบประกันพร้อม ขอขายที่ 6000 ครับ

ติดต่อ จิน 0891101770 หรือ Line Pjin ครับ

สะดวก วงเวียนใหญ่ เอเชียทีค สยาม EMS ครับ

ออฟไลน์ Jin

Re: ขายลำโพง PSB Image B4 Compact Bookshelf สภาพดีมาก เสียงดีด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 09:44:32 am »
สอบถามได้คับ

ออฟไลน์ Jin

Re: ขายลำโพง PSB Image B4 Compact Bookshelf สภาพดีมาก เสียงดีด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 10:12:40 am »
ดันๆ

ออฟไลน์ Jin

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2014, 10:09:51 am »
ดันหน่อยครับ

ออฟไลน์ Jin

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 07:32:59 pm »
ขอดันหน่อยนะครับ