ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ lg รุ่น la ครับ ไม่ทราายว่าพอจะมีร้านไหนมีของบ้างครับ  (อ่าน 1515 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaiboon09

• Flat TV member
  • *
รบกวนอีกนิดครับ 
ไม่ทราบว่าร้านไหนมีรุ่นที่เก่ากว่า lg lb ที่รองรับ  dual play  พอจะมีไหมครับเช่นรุ่น 42la6200   la6500 la7400
รุ่นพวกนี้อะครับ  เพระาราคาน่าจะถูกกว่าพอสมควร

หรือถ้าแนะนำเป็นรุ่น lb ซึ่งมันต่างกับ la เยอะไหมครับ เพราว่างบค่อนข้างน้อยอะครับ

แล้วก้อทางร้านมีผ่อน 0% ไหมครับ  ผมมีบัตร กรุงเทพ  กสิกร  อีออน อะครับ

รบกวนด้วยนนะครับ 
ขอบคุณครับ
แจ็ค

ออฟไลน์ jaiboon09

• Flat TV member
  • *
 [เศร้า]  เงียบเลย 

ร้านไหนมี 42la670t ราคาเท่าไหร่แนะนำด้วยครับ  สนใจรุ่นนี้อยู่